dadaake
JF-Expert Member
- Jan 10, 2017
- 1,126
- 1,126
Naamini kabisa...ananichukulia poa tatizo...siku moja nitamtandika kelbu hadi nizunguke kisha nione kifuatqcho itv
Kelbu hadi uzunguke ,,,,haki tenaa jela inakuitaa
Naamini kabisa...ananichukulia poa tatizo...siku moja nitamtandika kelbu hadi nizunguke kisha nione kifuatqcho itv
Good point.bi mkubwa anajua unavyotumika huku?je mkubwa kuna chochote ulichomuekea
Mkuu umenichekesha mno inaoneka Uko strictly eti wake zangu wote wanajua msimamo wangu bora Wewe muwazi na hiyo inasaidia kutokutenga watotoSio.mchepuko.mama..ni.mke na tuna watoto wawili kwa nini huelewi? Michepuko ni ile ya kukojoleana tu nankitembea na yesu. Mimi.ni mtu nina majukumu mengi na kazi nyingi sina muda wa kutembea na wanawake wengi kama waume zenu wengi walivyo. Naamini pia ni nuksi katika maisha. Msimamo wangu wake zangu wote wanaujua
Mkuu umenichekesha mno inaoneka Uko strictly eti wake zangu wote wanajua msimamo wangu bora Wewe muwazi na hiyo inasaidia kutokutenga watoto
Mkuu nashukuru umemkemea huyu age mate wangu kwani nimemwonea aibu!44 years.....!
Yet you sound childish...
Grow old buddy..be wise.
Sio.mchepuko.mama..ni.mke na tuna watoto wawili kwa nini huelewi? Michepuko ni ile ya kukojoleana tu nankitembea na yesu. Mimi.ni mtu nina majukumu mengi na kazi nyingi sina muda wa kutembea na wanawake wengi kama waume zenu wengi walivyo. Naamini pia ni nuksi katika maisha. Msimamo wangu wake zangu wote wanaujua
Unatumia hisia kujibu , hebu jaribu kujibu kwa logic.Utajisikiaje hao wake zako nao kila mmoja awe na ka mchepuko permanent ili kufidia wanavyovikosa kwako???
Madala wa mapenzi lazima uwe wa hisia.Unatumia hisia kujibu , hebu jaribu kujibu kwa logic.
Ila mkuu kwanini una wachanganya hao wanawake? Kwanini hujaamua kutulia na mke mmoja.....
Madam,suruhisho sahihi kwa mwanamke anayechepuka,hata kama ni kwa kisingizio cha kulipiza kwa mwenzi wake, ni kumuacha tu.Kuishi na mwanamke mchepukaji ni hatari kwa usalama wa mwanaume.Utajisikiaje hao wake zako nao kila mmoja awe na ka mchepuko permanent ili kufidia wanavyovikosa kwako???
How do yo expect him to grow wise?Fafanua.Yeyote awezajikuta kwenye dilemma regardless of age.44 years.....!
Yet you sound childish...
Grow old buddy..be wise.