Natamani kumpiga mke wangu, ni sahihi?

Natamani kumpiga mke wangu, ni sahihi?

Kweli bro you will thank me later. Huyo mwanamke ni mdogo sana kwako so kumdhibiti ni rahisi sana kuliko vyote ulivyowaza na kufanya awali.
Mwanamke ukipishana nae umri sana anakuwa muoga sana na mtiifu endapo utakuwa firm kidogo. Hapo ndipo ulipokosea wewe. Alitakiwa akuhofie kama baba yake kabisa.
Sasa cha kufanya we tekeleza nililokuambia kwa weledi wote na kisha ondoa mazoea ya kumdekeza dekeza kijinga uwe kavu ila responsible father tu.
Trust me baada ya hiko kipigo kitakatifu hatakaa alete kidomo domo tena na kama akikutishia kuondoka vunga tu usioneshe kumbembeleza hatoenda kokote amini hivyo na heshima itarudi mahala pake.Wanawake ni kama watoto mkuu kuna muda inabidi tuwanyooshe kwa adhabu kama walivyofanya baba zao.

Naamini kabisa...ananichukulia poa tatizo...siku moja nitamtandika kelbu hadi nizunguke kisha nione kifuatqcho itv
 
Kweli bro you will thank me later. Huyo mwanamke ni mdogo sana kwako so kumdhibiti ni rahisi sana kuliko vyote ulivyowaza na kufanya awali.
Mwanamke ukipishana nae umri sana anakuwa muoga sana na mtiifu endapo utakuwa firm kidogo. Hapo ndipo ulipokosea wewe. Alitakiwa akuhofie kama baba yake kabisa.
Sasa cha kufanya we tekeleza nililokuambia kwa weledi wote na kisha ondoa mazoea ya kumdekeza dekeza kijinga uwe kavu ila responsible father tu. Baada ya kulia kwa uchungu mwenyewe tu atakuja kugundua kumbe alikuwa anakosea sana automaticaly atajirekebisha.
Trust me baada ya hiko kipigo kitakatifu hatakaa alete kidomo domo tena na kama akikutishia kuondoka vunga tu usioneshe kumbembeleza hatoenda kokote amini hivyo na heshima itarudi mahala pake.Wanawake ni kama watoto mkuu kuna muda inabidi tuwanyooshe kwa adhabu kama walivyofanya baba zao.

Asante mkuu...nadhanji wapo wanawake hawa wa disaini hii bila kutingisha ubongo dish halikai sawa
 
Hivi wakuu nikitaka ku m pm mtu nifanyaje? Nahitaji pia kuwatafuta watu wana madini makalo sana hapa...

Nshaweza ok
 
Hapendi pombe..club...wala kelele..ni wale wanawake hata ukimuuliza zari hassan ni nani hamjui.....ukimuuliza akutajie hata wimbo mmoja wa ali kiba hawezi...ukimuambia atofautishe nissan na toyota hawezi japo anadrive...ukimuambia unamjua rihanaa ndo da hata hajui...haingii facebook wala hajawai log insta.....anapenda tu tamthilia nadhani ndo zinamuharibu?..haikuwa club indoor tulikuwa open club nilimuita ale chakula alitoka kazini. Nikajikuta nimeharibu siku nikamwambia tembea nenda kalale...nahisi akikuwa kidogo ataacha.


Ndugu yangu hujui wanawake kabisa pamoja Na kwamba uko nao wawili. Hakuna msanii mzuri sana kama mwanamke yaani kwa ujumla tunaweza behave kama wake wa mapastor kama kuna kitu nakitaka Na Nina weza behave kama baa medi vile vile. Ubaya wako unaona wanawake wako Na akili za kitoto sana. Lakini huwa tunajua kumsoma mwanaume Na kubehave accordingly nikitoka hapo napiga story zangu Na mashosti zangu kuhusu macelebrity hutaamini. Kitu kinginr usisahau hakuna mke kicheche kwa Mme wake wote n watulivu in their husband's eyes. Why uonyeshe ukicheche mbele ya baba wa watoto wako? Unless u are a mad woman.
 
ApAna si sahh kupga mke wako mwambie atakusikia alafu wanaume weng tunaaamin tu mwanamke utampiga je ukipigwa ww
 
mpige makofi tu
usipaogope polisi we mpige tu

wangu kuna style nikimuangalia anarudi nyuma na kuaga kabisa
naweza kumchorea mstari kisha namwambia ukivuka huo nakuvunja
havuki hata siku nzima

hahahha jaman nimechka kwa ngv dah !hatari tupu ! hahahah
 
ushauri wangu huyo bimdogo niachie wiki mbili nimfunze aadabu arafu baadae nitakurudishia atakuwa ameshika aadabu

Sent from my galaxy jamiiforums app
 
Ndugu yangu hujui wanawake kabisa pamoja Na kwamba uko nao wawili. Hakuna msanii mzuri sana kama mwanamke yaani kwa ujumla tunaweza behave kama wake wa mapastor kama kuna kitu nakitaka Na Nina weza behave kama baa medi vile vile. Ubaya wako unaona wanawake wako Na akili za kitoto sana. Lakini huwa tunajua kumsoma mwanaume Na kubehave accordingly nikitoka hapo napiga story zangu Na mashosti zangu kuhusu macelebrity hutaamini. Kitu kinginr usisahau hakuna mke kicheche kwa Mme wake wote n watulivu in their husband's eyes. Why uonyeshe ukicheche mbele ya baba wa watoto wako? Unless u are a mad woman.

Hilo.nalo.neno dah..ndio maana hatutakiwi kumrate mwanamke kwa kumuangalia...thats why nafikiria kutandika kibao na kuendelea na mengine. But kwa case yake nafaham alivyolelewa tangu akiwa mdogo. Ni mshamba tu
 
Wanaume nyie ni special group aisee. Sasa wewe una wake 2 sasa eti!!! Mkeo Mungu amsaidie maana mume hamuwazi anaendeshwa na mchepuko mke.
Imagine sasa maisha ya mke wake na watoto huko. Sidhani kama kuna mapenzi maana muda mwingi anapoteza kumuwaza/kuwekeza/kumplease mchepuko.....

Wanaume wa dizaini yako mlaaniwe na kizazi chenu chote hapa duniani.
 
Ndugu yangu hujui wanawake kabisa pamoja Na kwamba uko nao wawili. Hakuna msanii mzuri sana kama mwanamke yaani kwa ujumla tunaweza behave kama wake wa mapastor kama kuna kitu nakitaka Na Nina weza behave kama baa medi vile vile. Ubaya wako unaona wanawake wako Na akili za kitoto sana. Lakini huwa tunajua kumsoma mwanaume Na kubehave accordingly nikitoka hapo napiga story zangu Na mashosti zangu kuhusu macelebrity hutaamini. Kitu kinginr usisahau hakuna mke kicheche kwa Mme wake wote n watulivu in their husband's eyes. Why uonyeshe ukicheche mbele ya baba wa watoto wako? Unless u are a mad woman.

1000%
 
Hilo.nalo.neno dah..ndio maana hatutakiwi kumrate mwanamke kwa kumuangalia...thats why nafikiria kutandika kibao na kuendelea na mengine. But kwa case yake nafaham alivyolelewa tangu akiwa mdogo. Ni mshamba tu

Hahha kwa hiyo bado mtoto? Watu walilelewa Na wazazi maaskofu Na wamejanjaruka. Usi mi under rate hata hiyo kumpiga unaweza shangaa Kofi moja tu likakuharibia maisha yote uliyoishi hapa duniani. Hakuna punishment mzuri kama kunyamaza. Nguvu tuwaachie Wanyama ambao hawana akili Na utashi wewe ni binadamu tumia akili kumpunish.
 
sasa Mkuu mwanamkee anamchukulia mshkaji kama sjui nini kwann asipigwe ili ajifunze?naikiwezekana alee watot wake kila mtuu aangaliee maishakee mkuu
Akishindwa kuvumilia, bora kumuacha! Kesi ya kushambulia ni mbaya kama mke ataamua kwenda mahakamani! Pia Hatuna ushahidi kama akimpiga, itamsaidia kuundoa MDOMO wa shemeji yetu!
 
Wanawake wa siku hizi pasua kichwa,ujuaji mwingi hata kama hajui kitu. Unaweza kukuta mke ni mbulula kabisa hajui ht kusoma na kuandika lkn ndani ya nyumba kwa mumewe alivyo kauzu na mjuaji utadhanu ana elimu ya PhD. Wanaume wengi walio katika ndoa hawazifurahii ndoa zao maana hawa wanawake wana midomo sana
 
Back
Top Bottom