Hakika TIGO wanakera sana. Ukiwa nje ya nchi na unataka kupiga simu ya jamaa yako Tanzania ambaye yuko TIGO, omba Mungu hiyo simu unayopiga iwe On. Ikitokea hiyo simu haiko hewani utajuta kupiga hiyo namba, kwani ndani ya sekunde umeshaingizwa kwenye voice mail bila ya wewe kujua na unakuta pesa inakatwa nyingi tu, ambayo unaweza ukatumia kuongea kama dkk 3 hivi. Mimi nilidhani mwanzoni kwamba ni simu ya huyo ninayempigia ndiyo ameseti kwenye voice mail, lkn wapi? Kwani laini yoyote ya TIGO ukipiga na simu haiko on, wao wanakata pesa kwa kisingizio kwamba ubonyeze sijui nini ili ujumbe umfikie muhusika atakapokuwa on. Hakika TIGO wanakera sana. Sasa sijaelewa logic ya wao kukata pesa zetu kama simu ya unayempigia haiko on, na isitoshe line unayotumia na voucher siyo za kampuni yao ya TIGO. Sasa sijui ni kwanini wao wanatugombanisha na ndugu na kila ukitaka kupiga simu TZ na huyo muhusika yuko TIGO, unaanza kuwaza kama yuko hewani au la? au unamtumia sms kwanza kama yuko hewani akubipu ndipo umpigie. Tatizo linakuja kama huyo naye hana salio la kuweza kukubipu.
Hakika TIGO WANAKERA SANA kwa huduma zao. Ni tofauti kabisa na VODA NA AIRTEL, ukipiga na muhusika hayuko hewani inakupa jibu kwamba hayuko hewani na pesa haikatwi. Kwa trend ya miziki ya TIGO isiyokuwa na maombi toka kwa wateja, naamini hii hali inawapunguzia kwa kiasi kikubwa sana repuation katika jamii.