natamani kuacha haka kamchezo lakin nashindwa!!

natamani kuacha haka kamchezo lakin nashindwa!!

Asikudanganye mtu wanaume wengi tumepita hiyo njia lakini kuna muda wake wa kuacha ila wewe umezidi kujiendekeza bao 4 hadi 5 kila siku? Huo muda unaupata wapi jobless? Sipati picha jinsi mwili wako ulivyopungua halafu utapunguza uwezo wakuona na pia utakua huna nguvu za mwili na habari njema zaidi jiandae kuwa -------.
 
Chukua papai lililoiva vizuri then litoboe tundu size ya dole gumba halafu tumia hilo tundu kwa nyeto very interesting hutakiwi kuacha hyo makitu aisee arifu na hakuna rangi utaacha kuona
 
Hapa tumelalamika kuhusu haya madhara na MziziMkavu kaongelea sana hili swala na madhara yake lkn kuna watu humu ni wapotoshaji wakubwa wao midhaha midhaha tu kusema kupiga puli ni tamu wala
hakuna madhara
mpaka wakasema wanachama chao humu kinaitwa (ChaWaPuTa)-chama cha wapiga punyeto tanzania. Na wengine wamo humu humu

Chukua papai lililoiva vizuri then litoboe tundu size ya dole gumba halafu tumia hilo tundu kwa nyeto very interesting hutakiwi kuacha hyo makitu aisee arifu na hakuna rangi utaacha kuona

Lkn ndg kama umefkia hatua ya kuchukia huo mchezo ni hatua nzuri kidogo lkn jitahidi upate girlfriend kila ukilala nae ukiwahi
kufika kileleni na kushindwa kurudia round ya 2 huo ndio utakuwa msukumo mkubwa wa kukufanya uache!
Kiukweli huu mchezo una madhara mengi mno mimi shahidi wa haya nimepitia huko na nilijitahdi sana kuuchukia huu mchezo nikafanikiwa baada ya kuwa demu akikuchezea hata hujaingiza ushamaliza/kujichafua
nikaaza kuuchukia mchezu huu kwa nguvu zote nakuahangaia tiba ili tu kuludisha heshima kwa kila m/ke ambaye nakutana naye na pia kuona nimekuwa zaidi msahaurifu hapa ndo paliponiumiza sana unatoka nje unaenda kuchukua kitu ndani kufka mlangoni ushasahu mpaka uje ukumbuke ni sawa 360HDD kwa 128RAM afu Ram yenyewe moja!!
Namshuru na Mungu kwa sasa si haba nime recover na nina mke mmoja na huwa anasema basi yeye mwenyewe!!!
 
Last edited by a moderator:
kiukweli napiga punyeto kupita kiasi kwa siku mara nne hadi tano natamani sana kuacha hii kitu lakin nashindwa kabisa na nnajuta kwann nilijifunza hii kitu.jaman kama kuna mbinu yoyote nawezatumia ili niachane na hii kitu naomba nambieni wana jf..!

Kama umri wa kuoa umefika fanya fasta utajikuta unaacha automatic, pia muogope aliyekuumba
 
kiukweli napiga punyeto kupita kiasi kwa siku mara nne hadi tano natamani sana kuacha hii kitu lakin nashindwa kabisa na nnajuta kwann nilijifunza hii kitu.jaman kama kuna mbinu yoyote nawezatumia ili niachane na hii kitu naomba nambieni wana jf..!
Mkuu cantonna Tumia njia hii kuacha hako kamchezo ka kupiga Pulu UFANYE NINI ILI USIPIGE PUNYETO KWA MUDA WA SIKU AROBAINI MFULULIZO!

Sio rahisi kwa mtu aliyekuwa addicted na punyeto kustahimili kujizuia kupiga punyeto kwa muda wa siku arobaini mfululizo. Anaweza kujizuia kupiga punyeto kwa siku mbili lakini baada ya hapo ataendelea tena na mchezo wako.

ATUMIE DAWA IPI?

PILIPILI

Pilipili inayo hitajika hapa ni yoyote ile ili mradi iwe kali sana, ( Ila inayo pendekezwa ni pilipili mbuzi ama pilipili kichaa, pilipili hoho haihusiki hapa ).

MATUMIZI


Kwanza kabla ya kujua matumizi ni vyema ukatambua muda ambao huwa unapiga punyeto ( Mara nyingi huwa asubuhi baada ya kuamka,wakati wa kuoga ama usiku kabla ya kulala ).

Chukua pilipili zako, zipasulie kwenye viganja vya vidole vyako na kujipakaza katika viganja vya vidole vyako. Unaweza kutumia pili moja kwa kila kiganja, na kwa kila muda ambao huwa unapiga punyeto lakini unaruhusiwa kujipakaza zaidi ya pilipili moja.

Ukishajipaka pilipili kwenye viganja vya vidole vyako, moja kwa moja unakuwa umekwisha jilazimisha kutokufanya punyeto, kwa sababu ukipiga punyeto kwa viganja ambavyo vina pilipili utawashwa sana wala hautaweza kufurahia tendo hilo.


JAMBO LA KUZINGATIA : Hakikisha unakuwa na walau pilipili mbili mpaka nne kila unapokuwa katika maeneo ambayo yanaweza kukuchochea kufanya punyeto.


UFANISI WA DAWA HII : Dawa hii inawafaa wale tu ambao wamedhamiria kutoka mioyoni mwao kuacha kufanya punyeto. Kwa wale ambao hawajadhamiria haitaweza kuwasaidia.

MWISHO,TUNAWATAKIA KILA LA HERI WATU WOTE WATAKAO AMUA KUJARIBU KUTUMIA NJIA HII KUACHANA NA SUALA LA UPIGAJI PUNYETO. TUTAFURAHI SANA ENDAPO MTATUPA FEEDBACK BAADA YA HIZO SIKU AROBAINI TANGU MUANZE KUFANYA ZOEZI HILI. MUNGU AWAPE NGUVU NA AWABARIKI.

Hapa tumelalamika kuhusu haya madhara na MziziMkavu kaongelea sana hili swala na madhara yake lkn kuna watu humu ni wapotoshaji wakubwa wao midhaha midhaha tu kusema kupiga puli ni tamu wala
hakuna madhara
mpaka wakasema wanachama chao humu kinaitwa (ChaWaPuTa)-chama cha wapiga punyeto tanzania. Na wengine wamo humu humu



Lkn ndg kama umefkia hatua ya kuchukia huo mchezo ni hatua nzuri kidogo lkn jitahidi upate girlfriend kila ukilala nae ukiwahi
kufika kileleni na kushindwa kurudia round ya 2 huo ndio utakuwa msukumo mkubwa wa kukufanya uache!
Kiukweli huu mchezo una madhara mengi mno mimi shahidi wa haya nimepitia huko na nilijitahdi sana kuuchukia huu mchezo nikafanikiwa baada ya kuwa demu akikuchezea hata hujaingiza ushamaliza/kujichafua
nikaaza kuuchukia mchezu huu kwa nguvu zote nakuahangaia tiba ili tu kuludisha heshima kwa kila m/ke ambaye nakutana naye na pia kuona nimekuwa zaidi msahaurifu hapa ndo paliponiumiza sana unatoka nje unaenda kuchukua kitu ndani kufka mlangoni ushasahu mpaka uje ukumbuke ni sawa 360HDD kwa 128RAM afu Ram yenyewe moja!!
Namshuru na Mungu kwa sasa si haba nime recover na nina mke mmoja na huwa anasema basi yeye mwenyewe!!!
Mkuu gody Wakumbushe vijana waache kupiga Punyeto na waache kujiunga na hicho chama chao cha (Chapuwata) Hakijasajiliwa hapo kwetu Tanzania chamafeki hicho.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu cantonna Tumia njia hii kuacha hako kamchezo ka kupiga Pulu UFANYE NINI ILI USIPIGE PUNYETO KWA MUDA WA SIKU AROBAINI MFULULIZO!

Sio rahisi kwa mtu aliyekuwa addicted na punyeto kustahimili kujizuia kupiga punyeto kwa muda wa siku arobaini mfululizo. Anaweza kujizuia kupiga punyeto kwa siku mbili lakini baada ya hapo ataendelea tena na mchezo wako.

ATUMIE DAWA IPI?

PILIPILI

Pilipili inayo hitajika hapa ni yoyote ile ili mradi iwe kali sana, ( Ila inayo pendekezwa ni pilipili mbuzi ama pilipili kichaa, pilipili hoho haihusiki hapa ).

MATUMIZI


Kwanza kabla ya kujua matumizi ni vyema ukatambua muda ambao huwa unapiga punyeto ( Mara nyingi huwa asubuhi baada ya kuamka,wakati wa kuoga ama usiku kabla ya kulala ).

Chukua pilipili zako, zipasulie kwenye viganja vya vidole vyako na kujipakaza katika viganja vya vidole vyako. Unaweza kutumia pili moja kwa kila kiganja, na kwa kila muda ambao huwa unapiga punyeto lakini unaruhusiwa kujipakaza zaidi ya pilipili moja.

Ukishajipaka pilipili kwenye viganja vya vidole vyako, moja kwa moja unakuwa umekwisha jilazimisha kutokufanya punyeto, kwa sababu ukipiga punyeto kwa viganja ambavyo vina pilipili utawashwa sana wala hautaweza kufurahia tendo hilo.


JAMBO LA KUZINGATIA : Hakikisha unakuwa na walau pilipili mbili mpaka nne kila unapokuwa katika maeneo ambayo yanaweza kukuchochea kufanya punyeto.


UFANISI WA DAWA HII : Dawa hii inawafaa wale tu ambao wamedhamiria kutoka mioyoni mwao kuacha kufanya punyeto. Kwa wale ambao hawajadhamiria haitaweza kuwasaidia.

MWISHO,TUNAWATAKIA KILA LA HERI WATU WOTE WATAKAO AMUA KUJARIBU KUTUMIA NJIA HII KUACHANA NA SUALA LA UPIGAJI PUNYETO. TUTAFURAHI SANA ENDAPO MTATUPA FEEDBACK BAADA YA HIZO SIKU AROBAINI TANGU MUANZE KUFANYA ZOEZI HILI. MUNGU AWAPE NGUVU NA AWABARIKI.

Mkuu gody Wakumbushe vijana waache kupiga Punyeto na waache kujiunga na hicho chama chao cha (Chapuwata) Hakijasajiliwa hapo kwetu Tanzania chamafeki hicho.

teh teh! Ngoja nimuongezee/nimuunganishie na hii
anawahi kumaliza tendo la ndoa

af dr MziziMkavu nahis shemu wako mjamzito jion ya leo naenda kwa dr nikikuta mambo mazuri, nandaa feedback kuanzia muv ilipoanza mpaka leo!!!
 
Last edited by a moderator:
kiukweli napiga punyeto kupita kiasi kwa siku mara nne hadi tano natamani sana kuacha hii kitu lakin nashindwa kabisa na nnajuta kwann nilijifunza hii kitu.jaman kama kuna mbinu yoyote nawezatumia ili niachane na hii kitu naomba nambieni wana jf..!

Mkuu unajipimia size yako na mkono.
 
we subir tu! Sijui mapacha!?
Mkuu gody Unapenda Mapacha wewe?ningelikuwepo huko ningelikuombea kwa Bwana Mungu akupe Mapacha kwani mimi pia ni mapacha ila mwenzangu amesha kwenda mbele ya haki tangu mwaka 1991 mwenzangu alikuwa ni Mwanamke. Inshallah Mungu atakupa mapacha.
 
Last edited by a moderator:
watoto wadogo mnaiga vitu ambavyo hamjui faida yake mjinga ww wakati unaanza mbona hukuomba ushauri

Mkuu mbona tunakimbia ukweli wa uwepo wa tatizo kwenye jamii yetu, mbona ni jambo la kawaida kwa w/me wanapokuwa katika umri fulani. Msaidie mawazo.

Btw, mbona unaonekana mnoko sana, hivi watoto wako wanajadili nawe maswala hatarihi na madhara yake?
 
Pole mwanangu hi tabia n mbaya,M NLIANZA KUPGA NYETO MWAKA 2004 Mpaka mwaka 2012 nlijiwekea malengo kwamba hi tabia sivuk nayo mwaka 2012,na kweli saiv nimezoea sipg tena,wakat napga punyeto nikiwa kwenye sex kama dakka 20 haijasimama raund ya 2 lakn toka niache haka kamchezo dakka 10 tu tayar imesimama ACHANA NA HI TABIA INAFIFISHA UWEZO WA KUFIKIRI!
 
Ndo maana wanakunyima papuchi zao unabakia kujikamua! Sasa hapa kiungo kitukufu kimekukosea nini hadi ukitaje? Unahitaji utulivu wa akili wewe.
-Hapo nilipokoleza wino, sina mbavu...... Lol, duniani kuna vitukufu vingi aisee! Hata hiki? Sikujua mkuu King'asti.
 
Back
Top Bottom