Natamani jk ungekuwa hivi kila sehemu


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,868
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,868 280
headline_bullet.jpg
LAITI UNGEKUWA UKIWANUNIA HIVI MAFISADI WAKINA
ROSTAM,LOWASSA NA WENGINEO UFALME WA MBINGU UNGEKUWA KWAKO BABA....NA JF TUNGEKUTUNUKIA
PHD KWA HESHIMA YA JF

Jk1(5).jpg

Rais Jakaya Kikwete
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,797
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,797 280
Ha h a ha haaaa,mkuu wewe mchokozi sana....
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,868
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,868 280
Ha h a ha haaaa,mkuu wewe mchokozi sana....
Mkuu sikujua jamaa anavyyoitwa handsome ana kasiirika hivi
sijui mama salma alimnyima mambo yetu siku hiyo
hana kawaida ya kufyum
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
kanuna au anasikia harufu mbaya? au amevuta mdomo!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,868
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,868 280
ama alikuwa amepigwa jua la sikukuu ya muungano
maana uwanja wa taifa auna adabu ule!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Mkuu sikujua jamaa anavyyoitwa handsome ana kasiirika hivi
sijui mama salma alimnyima mambo yetu siku hiyo
hana kawaida ya kufyum
hahahaaa! amnyime si anaenda kwa mke mdogo. mambo ya plan B hayo.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Nchi ngumu achilia mbali Chama!

kikwete-kachoka.jpg?w=163&h=180
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,797
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,797 280
Ninyi wakuu,hayaaaa! wacha nijitokee ktk hii thread...mkulima kala mbegu,anataka kutuua njaa
 

Forum statistics

Threads 1,213,289
Members 462,055
Posts 28,472,695