Natamani angekuwa wangu...


Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Ni mtoto mweusi wa kiafrika mwenye umbo zuri lenye uwezo wa kugonganisha magari..urefu 6'2'' hivi, mwembamba kiasi, yani ni mzuri zaidi ya neno beautiful lenyewe,..

Nilikutana naye mara ya kwanza hapa ofisini, nilipoanza kazi kama mwaka mmoja na nusu hivi uliopita..mashallah!siku ya kwanza kumuona alinipa blushes ile mbaya, mtu mzima moyo ukashtuka..nikabaki kubung'aa maneno hayatoki!..nikamake a wish in one second!!..yani kungekuwa na uwezekano ningempeleka church muda huo huo, siku hiyo hiyo nikatengeneze covalent bond..kitu gani bana!!

Mtoto huyu si mtanzania, anatokea kwenye kanchi fulani kanakoongea kifaransa..lakini pia anajua kingereza..sasa hiyo lafudhi yake sasa, I have never heard of anything sexier in my entire life!!yani natamani nirekodi mixed tape za maongezi yetu yote ya siku niwe natafutia usingizi nyumbani...

Hana makuu, ana tabasamu zuri kuliko kawaida..kila nikimuona natamani nimjali tu kwa vyovyote, alimradi anishukuru, ama hata acheke tu...lol..na tumetokea kuwa na mahusiano mazuri ya ukaribu kweli, tukikaa full story one hour hata kazi zinasahaulika..

Kitu kibaya kuliko vyote (nlikuja kugundua baadaye saaana!!) ni kwamba ameolewa na ana watoto wa3 hivi..lol!..wivu umenijaa nnatetemeka kila siku..natamani ningekutana naye hata 1995 huko (hata kama nlikuwa sijajuaga haya mambo bado..lol), ningefanya niwezalo nimpate..i wish I could do something to legalize this bond between us,...ashakum si matusi...nimewahiwa..mla mla leo!

It hurts me kuwa sitakaa niweze kuenda mbele zaidi ya hapa tulipo (nimejiwekea marufuku),,.ingawa hata yeye anayo heshima tosha ya kujua mipaka..Nevertheless, I am dying a slow, painful death!!

Natamani......
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
Endelea kutafuta kama huyo mbona wapo wengi tu!!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Sasa subiri mnasane ndo utakuja kumsifia vizuri hapa. Inauma sana, sa utafanyaje?
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
mke wa mtu ni sumu..........
usijaribu kufikiria lolote kumuhusu! kama unataka nenda kagera mpakani mwa tz na Rwanda utawakuta kibaooooo
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
pole sana, naona umemaanisha kweli
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,965
Likes
1,932
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,965 1,932 280
ni mtoto mweusi wa kiafrika mwenye umbo zuri lenye uwezo wa kugonganisha magari..urefu 6'2'' hivi, mwembamba kiasi, yani ni mzuri zaidi ya neno beautiful lenyewe,..

Nilikutana naye mara ya kwanza hapa ofisini, nilipoanza kazi kama mwaka mmoja na nusu hivi uliopita..mashallah!siku ya kwanza kumuona alinipa blushes ile mbaya, mtu mzima moyo ukashtuka..nikabaki kubung'aa maneno hayatoki!..nikamake a wish in one second!!..yani kungekuwa na uwezekano ningempeleka church muda huo huo, siku hiyo hiyo nikatengeneze covalent bond..kitu gani bana!!

Mtoto huyu si mtanzania, anatokea kwenye kanchi fulani kanakoongea kifaransa..lakini pia anajua kingereza..sasa hiyo lafudhi yake sasa, i have never heard of anything sexier in my entire life!!yani natamani nirekodi mixed tape za maongezi yetu yote ya siku niwe natafutia usingizi nyumbani...

Hana makuu, ana tabasamu zuri kuliko kawaida..kila nikimuona natamani nimjali tu kwa vyovyote, alimradi anishukuru, ama hata acheke tu...lol..na tumetokea kuwa na mahusiano mazuri ya ukaribu kweli, tukikaa full story one hour hata kazi zinasahaulika..

Kitu kibaya kuliko vyote (nlikuja kugundua baadaye saaana!!) ni kwamba ameolewa na ana watoto wa3 hivi..lol!..wivu umenijaa nnatetemeka kila siku..natamani ningekutana naye hata 1995 huko (hata kama nlikuwa sijajuaga haya mambo bado..lol), ningefanya niwezalo nimpate..i wish i could do something to legalize this bond between us,...ashakum si matusi...nimewahiwa..mla mla leo!

It hurts me kuwa sitakaa niweze kuenda mbele zaidi ya hapa tulipo (nimejiwekea marufuku),,.ingawa hata yeye anayo heshima tosha ya kujua mipaka..nevertheless, i am dying a slow, painful death!!

Natamani......


na uishie hapo hapo

usije ukaganda bure..!!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,111
Likes
1,521
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,111 1,521 280
Piga moyo konde, maisha uyashinde, bado safari ndefu yenye milima na mabonde.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,558
Likes
11,601
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,558 11,601 280
Kwanza wewe mfungwa 46664 MBONA NAMBA LA KIFREEMANSON KABISAAA hilo?

Face her, GROW SOME BALLS n make it happen! Nashangaa hivo vipira vinavoninginia vya nini? USE THEM!!!!!
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
Ni mtoto mweusi wa kiafrika mwenye umbo zuri lenye uwezo wa kugonganisha magari..urefu 6'2'' hivi, mwembamba kiasi, yani ni mzuri zaidi ya neno beautiful lenyewe,..

Nilikutana naye mara ya kwanza hapa ofisini, nilipoanza kazi kama mwaka mmoja na nusu hivi uliopita..mashallah!siku ya kwanza kumuona alinipa blushes ile mbaya, mtu mzima moyo ukashtuka..nikabaki kubung'aa maneno hayatoki!..nikamake a wish in one second!!..yani kungekuwa na uwezekano ningempeleka church muda huo huo, siku hiyo hiyo nikatengeneze covalent bond..kitu gani bana!!

Mtoto huyu si mtanzania, anatokea kwenye kanchi fulani kanakoongea kifaransa..lakini pia anajua kingereza..sasa hiyo lafudhi yake sasa, I have never heard of anything sexier in my entire life!!yani natamani nirekodi mixed tape za maongezi yetu yote ya siku niwe natafutia usingizi nyumbani...

Hana makuu, ana tabasamu zuri kuliko kawaida..kila nikimuona natamani nimjali tu kwa vyovyote, alimradi anishukuru, ama hata acheke tu...lol..na tumetokea kuwa na mahusiano mazuri ya ukaribu kweli, tukikaa full story one hour hata kazi zinasahaulika..

Kitu kibaya kuliko vyote (nlikuja kugundua baadaye saaana!!) ni kwamba ameolewa na ana watoto wa3 hivi..lol!..wivu umenijaa nnatetemeka kila siku..natamani ningekutana naye hata 1995 huko (hata kama nlikuwa sijajuaga haya mambo bado..lol), ningefanya niwezalo nimpate..i wish I could do something to legalize this bond between us,...ashakum si matusi...nimewahiwa..mla mla leo!

It hurts me kuwa sitakaa niweze kuenda mbele zaidi ya hapa tulipo (nimejiwekea marufuku),,.ingawa hata yeye anayo heshima tosha ya kujua mipaka..Nevertheless, I am dying a slow, painful death!!

Natamani......
Tell her how you feel
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,749
Likes
1,519
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,749 1,519 280
Nenda kamwambie na ufupi wako uone atakavyokupa cha mbavu.
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,763
Likes
531
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,763 531 280
Pole xana mkuu,mheshimu na mpende kama rafiki yako kwani huyo ni mke wa mtu si vzr kuchombeza ukasababisha matatizo ungekua hujui afadhali,mambo ya eti mface umwambie ukweli ili iweje mtu ana mme na watoto wake?
 
M

mipango k

Senior Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
M

mipango k

Senior Member
Joined Oct 31, 2012
100 1 0
kwanini uumize nafasi yako kwa mtu ambae amisha weka malengo na mume wake,ww unataka kwake nn?,usilazimishe embe bovu
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Endelea kutafuta kama huyo mbona wapo wengi tu!!
Mkuu..she is not just another girl man..niamini..yani sijawahi kukutana na mwanamke ghafla nikawa sure naweza kukaa naye maisha yote,,huyu ni wa kwanza
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Last edited by a moderator:
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Last edited by a moderator:
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,976
Likes
22,460
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,976 22,460 280
Mkuu huku uswahilini wetu wako wengi sana tatizo ni matunzo tuu...endelea yawezekana one day mambo yakatiki............
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086