Nataka kwenda Dubai kutafuta kazi

Nataka kwenda Dubai kutafuta kazi

rogers1992

Member
Joined
Jul 1, 2013
Posts
26
Reaction score
1
Nilikuwa nataka kwenda dubai kutafuta kazi nina Bachelor ya Electronics and Telecommunication Engineering. Kwa yoyote anayejua kuhusu kule taratibu za kupata kazi naomba anielekeze
 
Nilikuwa nataka kwenda dubai kutafuta kazi nina Bachelor ya Electronics and Telecommunication Engineering. Kwa yoyote anayejua kuhusu kule taratibu za kupata kazi naomba anielekeze

Ni vema ungesema sababu ya kutaka kwenda dubai na si china, india, somalia, congo au palestina.
 
Kwa mtanzania hata akiwa na biashara ya kuingizia milioni mia tano kwa mwezi lakini asipoajiriwa atakuwa hana amani, ukiuliza kwanini atakwambia security.

Ndugu wanajf, nafanya makadirio ya kiwango cha chini kabisa kuonyesha upungufu wa maono na mtazamo wa maisha aliyonao huyu ndugu yetu rogers1992 , sijajua ni kwanini amefikiria hivyo, pengine ni kwasababu amezaliwa 1992.


[TABLE="class: MsoTableGrid"]
[TR]
[TD="width: 37"]
S/N​
[/TD]
[TD="width: 324"]
SERVICES​
[/TD]
[TD="width: 277"]
COST​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 1.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Passport​
[/TD]
[TD="width: 277"]
50,000​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 2.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Yellow Fever Vaccine​
[/TD]
[TD="width: 277"]
15,000​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 3.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Air ticket (one way-Quatar air ways)​
[/TD]
[TD="width: 277"]
1,500,000​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 4.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Visa​
[/TD]
[TD="width: 277"]
180,000​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 5.
[/TD]
[TD="width: 324"]
1 bedroom apartment (six months, outside centre)​
[/TD]
[TD="width: 277"]
10,800,900​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 6.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Food cost, six months​
[/TD]
[TD="width: 277"]
22,275,000​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 7.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Local transport, six months​
[/TD]
[TD="width: 277"]
537,900​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"] 8.
[/TD]
[TD="width: 324"]
Basic (Electricity, Heating, Water, Garbage)​
[/TD]
[TD="width: 277"]
1,445,400​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 37"]
​
[/TD]
[TD="width: 324"]
TOTAL​
[/TD]
[TD="width: 277"]
??? UTAJAZA WEWE
​
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Kabla hujaamua kuanza kubisha hakikisha unafanya utafiti hata kidogo, usi-argue from anywhere but from somewhere.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)
 
Last edited by a moderator:
Kajaribu bahati yako ila kwa ushauri wa bure hiyo hela ya nauli tuu inatosha kufungua ofisi yako binafsi na kama unauwezo kweli wa kazi uliyosomea unaweza kufanya makubwa hapa hapa bongo kuliko kwenda kufanya kazi huku ukibaguliwa huko ugenini. Fungua kiofisi chako cha kuuza vifaa vya electronics na umeme huku ukiwatengenezea watu vifaa vyao na kupata uzoefu wa kutosha. Funguka ndugu, ujasiriamali ndio ajira pekee ya uhakika, kuajiriwa ugenini kuna kufukuzwa kazi kwa njia nyingi kama kwa kuonewa au kusingiziwa sababu kubwa ikiwa ni rangi ya ngozi tuu na wakati mwingine tunawaona watu wakiishia jela kabisa.
 
Minilipata fanya kutafuta online na nikapata job poa sana.
Ubaya wa huku ni ukija kutafuta kazi physically, uthamani wako unashuka na kujikuta unapata job kwa pesa kidogo
 
Nilikuwa nataka kwenda dubai kutafuta kazi nina Bachelor ya Electronics and Telecommunication Engineering. Kwa yoyote anayejua kuhusu kule taratibu za kupata kazi naomba anielekeze

Ah ndugu yangu kama upo competent jiajiri fani yako mbona inalipa sana ukijiajiri
 
Minilipata fanya kutafuta online na nikapata job poa sana.
Ubaya wa huku ni ukija kutafuta kazi physically, uthamani wako unashuka na kujikuta unapata job kwa pesa kidogo

bado uko dubai ushiboy au....kama bado upo dubai naomba tuongee vizuri
 
Last edited by a moderator:
Wenzako kazi zinanuliwa uko dubai,kwa more info nenda pale sea boys magomeni mapipa ni moja ya mawakala wa kampuni za meli unaweza pata kazi nzuri through them
 
mh huyu me naona aende tu jamani maisha ni popote,jaribu bahati yako
 
Nilikuwa nataka kwenda dubai kutafuta kazi nina Bachelor ya Electronics and Telecommunication Engineering. Kwa yoyote anayejua kuhusu kule taratibu za kupata kazi naomba anielekeze

mtafute FaizaFoxy nilimuona mahali anaongelea kuhusu mambo haya
 
Last edited by a moderator:
Nipo dubai mkuu, na nataraji kuja likizo Tz mwanzoni mwa mwezi ujao. Fanya pm kwa mawasiliano zaidi
 
Kwa mtanzania hata akiwa na biashara ya kuingizia milioni mia tano kwa mwezi lakini asipoajiriwa atakuwa hana amani, ukiuliza kwanini atakwambia security.


Wezi tu wote....hizo milioni 500 sio biashara halisi wanaibia huko huko kwenye ajira....wakichomolewa siku 2 povu....
 
Back
Top Bottom