Nataka kuwa na mtoto ila nasita

Nataka kuwa na mtoto ila nasita

Ryzen

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Posts
7,312
Reaction score
8,754
Habari za usiku wanandugu,

Kama heading ilivyo, mimi ni kijana ambaye bado sijawa economicaly stable, ila nilikuwa na idea ya kuzaa mtotoo na mwanamke ambaye Mungu akijalia ndo atakuwa mke wangu.

Mwanzo nilipanga kabisa hata kama sitokuwa na uwezo mzuri kiuchumi wacha tu nizae maana umri haurudi nyuma, so bora nizae mengine yatajulikana mbele kwa mbele kwa mapenzi ya Mungu.

Ila jana nikaongea na Jamaa yangu mmoja yeye ameoa akaniambia dogo usizae kama hujajipanga utaona maisha magumu na machungu balaa.

Kiukweli nilivunjika moyo maana ni kama vile mpango wangu ambao nilishaupanga na upo fixed unaharibika maana kiukweli sijawa vizuri kiuchumi.

Sasa wanandugu embu nishaurini nifanye nini hapa!
 
Huna uwezo huyo mama na mtoto utawahudumia vp?!


Hili nalo ni la kuomba ushauri?...au unadhani kuwa na mtt ni sawa na kufuga kuku wa kienyeji asbh unawangulia banda tu?!
Noted!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mkuu cha kufanya hapo ni kuoa tu. Usifikirie kuwa na mtoto kabla ya ndoa, vinginevyo mtoto huyo atapata taabu ya kulelewa na mzazi mmoja kama ikitokea usimuoe mama yake. hata kama hujawa stable kiuchumi lakini jitahidi uoe, hata kama ndoa ya kiserikali. hapo mambo yatafunguka, mtoto utapata (Mkijaaliwa na Allah) na stability yako kiuchumi utaona inaimarika.
 
Mkuu cha kufanya hapo ni kuoa tu. Usifikirie kuwa na mtoto kabla ya ndoa, vinginevyo mtoto huyo atapata taabu ya kulelewa na mzazi mmoja kama ikitokea usimuoe mama yake. hata kama hujawa stable kiuchumi lakini jitahidi uoe, hata kama ndoa ya kiserikali. hapo mambo yatafunguka, mtoto utapata (Mkijaaliwa na Allah) na stability yako kiuchumi utaona inaimarika.
Ahsantee mkuu ushauri murua kabisaa ambao hauna jazba
 
Baada ya kuzaa mtoto utampeleka kwa bibi yake akamlee maana wewe utakuwa huna uwezo wa kumuudumia. Huoni hii ni hatari sana
 
Mason wenzio hawawezi muacha salama huyo mtoto
 
Kuna nini ktk hiki kizazi? Mbona pesa mnaipa thamani ya uhai?...
Unaweza kuzaa mtoto, ukawa na mke pia, wangapi unawazidi kipato na wanafamilia? Huyo mke na mtoto wanakula kilo 500 kwa siku?
Muda hausubiri, mali huja na kupita bali mtoto ni hazina.
Angojae mali iwe nyingi hufa bila kuoa.
 
Kuna nini ktk hiki kizazi? Mbona pesa mnaipa thamani ya uhai?...
Unaweza kuzaa mtoto, ukawa na mke pia, wangapi unawazidi kipato na wanafamilia? Huyo mke na mtoto wanakula kilo 500 kwa siku?
Muda hausubiri, mali huja na kupita bali mtoto ni hazina.
Angojae mali iwe nyingi hufa bila kuoa.
smart mind genious
 
Habari za usiku wanandugu.

Kama Heading ilivyo, mimi ni kijana ambaye bado sijawa economicaly stable, ila nilikuwa na idea ya kuzaa mtotoo na mwanamke ambaye Mungu akijalia ndo atakuwa mke wangu.

Mwanzo nilipanga kabisa hata kama sitokuwa na uwezo mzuri kiuchumi wacha tu nizae maana umri haurudi nyuma,,,so bora nizae menginee yatajulikana mbele kwa mbele kwa Mapenzi ya Mungu!

Ila jana nikaongea na Jamaangu Mmoja yeye ameoa akaniambia dogo usizae kama hujajipanga...utaona maisha magumu na machungu balaa!

Kiukweli nilivunjika moyo maana ni kama vile mpango wangu ambao nilishaupanga na upo Fixed unaharibikaa maana kiukweli sijawa vizuri kiuchumi!

sasa wanandugu embu nishaurini nifanye nini Hapa!
Samahani... anayezaa mi wewe mwenyewe au huyo mwanadada uliye naye?!..
 
Habari za usiku wanandugu.

Kama Heading ilivyo, mimi ni kijana ambaye bado sijawa economicaly stable, ila nilikuwa na idea ya kuzaa mtotoo na mwanamke ambaye Mungu akijalia ndo atakuwa mke wangu.

Mwanzo nilipanga kabisa hata kama sitokuwa na uwezo mzuri kiuchumi wacha tu nizae maana umri haurudi nyuma,,,so bora nizae menginee yatajulikana mbele kwa mbele kwa Mapenzi ya Mungu!

Ila jana nikaongea na Jamaangu Mmoja yeye ameoa akaniambia dogo usizae kama hujajipanga...utaona maisha magumu na machungu balaa!

Kiukweli nilivunjika moyo maana ni kama vile mpango wangu ambao nilishaupanga na upo Fixed unaharibikaa maana kiukweli sijawa vizuri kiuchumi!

sasa wanandugu embu nishaurini nifanye nini Hapa!
We unadhani kuwa na ueezo upi ndipo uzae? Utasubiri sana hilo zimwi tuliitalo UWEZO na usilione.

Mara nyingi watu wametumia neno UWEZO ktt kuelekea kuoa wakidhani mpk uwe na majumba,magari,hata mikufu ndipo mtu aoe,ila mie ninakijua hapa huwa wengi wetu wanapenda kuishi kwa hisia fulani,lakin km umefika unri wa kuoa oa tu wala uitumie neno hilo yawezekana ukamsubiri huyo UWEZO na asitokee,ukakuta umri unaenda tu na huyo UWEZO asije.

Wengi eetu hapa JM tumezaliwa jtk mazingira magumu ya kimaisha lakin wazazi wetu walikomaa kutulea mpk kutusomesha kwa taabu sana na matokeo yake tunaishi leo.

Km uwezo ndo kuwa na familia ni wangapi hapa leo tungekuwapo? Mazingira ya kimaisha kwa Mtanzania ni magumu sn ambapo ingekuwa ni UWEZO kwanza ndipo uoe/kuolewa unadhani ni nani angezaliwa,hata we mtoa mda jiulize km UWEZO ndo kigezo cha kuoa,usingekuwa na ndugu zako kwani wazazi wetu wametulea ktk mazingira magum mnomno.

Mie nadhani kigezo cha kuoa ni umri si UWEZO km mara nyingi tunavyofikiria.

Tena ukioa ktk umri wa kuoa ww na mwenza mtaweza panga budget nzuri sn,pia baada ya kuoa tu msifanye papara ya kuzaa kaeni kwanza mpange mambo yenu ya kifamilia ndani kwa ndani then baada ya kuweka mipango yenu ya kifedha na mambo ya ndani kwenu sawa,sasa hapo ndo mjiachie kwa kujiandaa kuleta dunian kijacho chenu. Asanteni
 
Unawaza akuzalie ndio aje kuwa mama watoto hii kali. Ukipata watoto hamu ya kumuoa itaisha. Halafu akizaa atajitunza eeeh?
 
We unadhani kuwa na ueezo upi ndipo uzae? Utasubiri sana hilo zimwi tuliitalo UWEZO na usilione.

Mara nyingi watu wametumia neno UWEZO ktt kuelekea kuoa wakidhani mpk uwe na majumba,magari,hata mikufu ndipo mtu aoe,ila mie ninakijua hapa huwa wengi wetu wanapenda kuishi kwa hisia fulani,lakin km umefika unri wa kuoa oa tu wala uitumie neno hilo yawezekana ukamsubiri huyo UWEZO na asitokee,ukakuta umri unaenda tu na huyo UWEZO asije.

Wengi eetu hapa JM tumezaliwa jtk mazingira magumu ya kimaisha lakin wazazi wetu walikomaa kutulea mpk kutusomesha kwa taabu sana na matokeo yake tunaishi leo.

Km uwezo ndo kuwa na familia ni wangapi hapa leo tungekuwapo? Mazingira ya kimaisha kwa Mtanzania ni magumu sn ambapo ingekuwa ni UWEZO kwanza ndipo uoe/kuolewa unadhani ni nani angezaliwa,hata we mtoa mda jiulize km UWEZO ndo kigezo cha kuoa,usingekuwa na ndugu zako kwani wazazi wetu wametulea ktk mazingira magum mnomno.

Mie nadhani kigezo cha kuoa ni umri si UWEZO km mara nyingi tunavyofikiria.

Tena ukioa ktk umri wa kuoa ww na mwenza mtaweza panga budget nzuri sn,pia baada ya kuoa tu msifanye papara ya kuzaa kaeni kwanza mpange mambo yenu ya kifamilia ndani kwa ndani then baada ya kuweka mipango yenu ya kifedha na mambo ya ndani kwenu sawa,sasa hapo ndo mjiachie kwa kujiandaa kuleta dunian kijacho chenu. Asanteni
Respect Big Bro
 
Unawaza akuzalie ndio aje kuwa mama watoto hii kali. Ukipata watoto hamu ya kumuoa itaisha. Halafu akizaa atajitunza eeeh?
Nina nia ya dhati kabisa ya kumuoa na nina wasiwasi asipozaa kabla atabebwa na hii naitumia pia kama factor ya kujidefend
 
Usisubutu kama huwezi kuzimudu gharama za malezi ili tupunguze machokoraa

Vumilia tu

Jipange kwanza
 
Back
Top Bottom