Nataka kuwa Mweupe


P

Pierer

Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
76
Likes
40
Points
25
Age
39
P

Pierer

Member
Joined Sep 4, 2016
76 40 25
Mwenye dawa au ushauri nitumie kitu gani niwe na ngozi laini isiwe nyeusi maana nilikuwa na chunusi
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,723
Likes
21,642
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,723 21,642 280
Kunywa maji mengi kama ray na vannesa
 
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
1,082
Likes
870
Points
280
Age
97
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
1,082 870 280
Aisee...nyie wanawake wa ajabu sana, mi huwa nawapenda sana wanawake weusi, nijimuona aliejibadilisha na kuwa mweupe nahisi kichefchef!
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,889
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,889 280
simple!! mtafute Ray atakupa dawa
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,154
Likes
2,004
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,154 2,004 280
ukiipata hiyo dawa kumbuka kuipaka na mikononi, makalioni mapajani na miguuni usije ukawa kama v mane
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,082
Likes
5,862
Points
280
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,082 5,862 280
Duh..wengine wanataka weupe wengine tunalilia weusi.....anyways nasikia director joan ndo mkali wao...mwone huyo
 
Chacha95

Chacha95

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
219
Likes
158
Points
60
Age
24
Chacha95

Chacha95

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
219 158 60
Mwenye dawa au ushauri nitumie kitu gani niwe na ngozi laini isiwe nyeusi maana nilikuwa na chunusi
jipake chokaa ,uc lalie shuka lalia sanda, uwe unakula vitu vyeupe kama unga wa mahindi ucle ugali test izo vtu z kidunda utaendelea ivo ivo naweuc wako ka mzimu
 
S

Subiradeommy

New Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
S

Subiradeommy

New Member
Joined Nov 14, 2018
1 0 3
😂😂😂😂 comments zenu nazipenda🤗
 

Forum statistics

Threads 1,262,148
Members 485,487
Posts 30,115,199