Nataka kuwa Afisa Upelelezi wa kituo cha Polisi, je nikajieleze kwa Mkuu wa Kituo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwa Afisa Upelelezi wa kituo cha Polisi, je nikajieleze kwa Mkuu wa Kituo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joel Johansen, Jul 17, 2016.

  1. J

    Joel Johansen JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2016
    Joined: May 12, 2016
    Messages: 252
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Wadau,

    Mimi nimesomea fani ya ICT na nimeajiriwa lakini nina element za upelelezi na ufuatiliaji tangu ukuaji wangu. Nina motivation ya kuwa part ya Jeshi la Polisi kama Afisa Upelelezi lakini sijiskii kwenda Chuo cha Uaskari kwa miaka ingine kadhaa. Je, ni hatua zipi nifuate nifikie hii ndoto?

    Ninapoishi kuna kituo cha polisi ambacho huwa natamani ningekuwa pale hata kuwasaidia kwa chochote. Nilifikiria kumface Mkuu wa Kituo na kumweleza lakini sijui kama ni sahihi.

    Napenda maisha ya kumtrack mtu, shughuli za kiintelijensia na kujichanganya maeneo nikiwa kama mtu was kawaida kumbe ni Mpelezi.

    Nifanyeje? nianzie wapi? Kuna uwezekano wa ku-jumpstart?
     
  2. noweezy

    noweezy Member

    #2
    Jul 17, 2016
    Joined: Jan 9, 2016
    Messages: 94
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 25
    bro kasome law enforcement sawa sehemu za kufanyia upelelez zipo nyingi sana kama hupendi kwenda moshi
     
  3. maringeni

    maringeni JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2016
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 2,807
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Kasome internet security maana huko polisi umechelewa. Wenzako wasote ccp we uje na shortcut zako. Utaishia kupelelezwa wewe
     
  4. esasa04

    esasa04 Member

    #4
    Jul 17, 2016
    Joined: Apr 6, 2015
    Messages: 21
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 15
    Kama umri haujaenda wewe nenda tu CCP wala hutachukua mwaka kama unavyodhani mbali na hivyo utaendelea kuota ndoto yako bila kuitimiza
     
  5. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2016
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Nikulipe bei gani mie unipelelezeee mpenzi wangu asitumie pesa...akitoa mwili wake sawa...ila asitoe pesa ambayo anajua tumechuma wote... Hahahaaaa najicheka sababu mie bado bwikra na mdogo.

    Ila kiukweli ungeanzia kazi hizo utavuta mpunga sana kutoka kwa wasiojiamini kwa kutaka kujua ya wenza...mimi hiyo duh nikikua sitafanya sababu mimi atakapofanya atajiju nami nikifanya
     
  6. Tape measure

    Tape measure JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2016
    Joined: Nov 26, 2015
    Messages: 612
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 180
    Mwenzako jana kasema amepata divis 1:3 form six anataka kusomea U_ Professor
     
  7. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2016
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 5,376
    Likes Received: 4,213
    Trophy Points: 280
    ukienda ccp ukitoka utaishia kuinda benki,watu wangu wanakufa kwa kukosa maarifa ,kuna provate firm kibao za mambo ya kipelelezi kama vipi fungua yako au omba ajira huko,kwa msaada mtafute IGP mtaafu maundi pale clocktower ana kampuni ya dizaini hiyo,angalizo we waweza kuta hauna element za mpelelezi bali mbea
     
  8. Jindal Singh

    Jindal Singh JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2016
    Joined: Sep 9, 2015
    Messages: 1,580
    Likes Received: 1,068
    Trophy Points: 280
    Nenda tu! Kwa mkuu wa polisi mweleze atakuelewa anaweza ukawa askari mzuri tu. Kuna kijana mmoja alianza kushinda kituoni akipiga stori na maafande, mara wakimtuma msosi mara vocha mara akawa informer, sikunyingine akipanda defender pamoja na maafisa na sasa ni askari mzuri tu na mzalendo, ila alipita ccp baadae.
     
  9. Don255

    Don255 JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2016
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 180
    shikamoo mdukuzi
     
  10. gp1rooney

    gp1rooney JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2016
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 1,207
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada upo km mm,
    Incase ukpata njia mbadala zaid ya ccp tujuzane mkuu..
    Upelelez wa kisasa na ccp vtu vwili tofaut ... Sema kbonhobongo cdhan km inaeleweka..
    Some stay in da office,some perform in the field...#teamWork
     
  11. Gonya Gonya

    Gonya Gonya JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2016
    Joined: Jul 9, 2015
    Messages: 1,151
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Lazima upite Ccp kwanza,wakakutoe uraia mkuu.askari wote wamepita pale mkuu,halafu mambo mengine ndo yanafata.bila kupita pale wanasema hujawa askari bado.
     
  12. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2016
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 6,062
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    Ajira zimesitishwa ndugu jaribu next time
     
  13. MABANDA

    MABANDA JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2016
    Joined: May 18, 2016
    Messages: 256
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    Usikate tamaa ndugu ila lazima upite CCP,kubali ufanikiwe ndoto yake itatimia
     
  14. mkorinto

    mkorinto JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,873
    Likes Received: 3,515
    Trophy Points: 280
    Nenda ccp kwanza, ukifika getini waambie umefuata no za kijeshi za kwako ili ukawe mpelelezi, watakuambia nini cha kufanya.

    Utapewa kwa njia mbalimbali, ila usikimbie hutarudi nayo kama mimi.
     
  15. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2016
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 8,566
    Likes Received: 24,838
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ninapenda kua Pilot,sasa sijui na mimi nianze kua nakwenda kushinda Airport mpaka siku moja wanipe ndege na mimi niirushe:D:D:D:D
     
  16. 7

    7spirits JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2016
    Joined: Dec 1, 2015
    Messages: 293
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Haiwezekani mwenzako asote na mabio ya kupanda mlima wa Mr. Price kwa miezi kadhaa wewe utoke tu kwenu na mbwembwe nyingi za kufanya kazi ambayo hutaki kuingia gharama ya kuipata...mkuu wa kituo hatoi ajira iwe kwa raia au kwa mgambo bila utaratibu kufuatwa na kama ingekuwa hivyo basi jeshi la polisi au lolote lile lisingekuwa na maana ya kuitwa jeshi. jiulize kwa nini hadi mtu mwenye elimu kubwa tu ya digrii au master lazima aende depo...NENDA DEPO UKAKATE MAGEUKO NA MBIO ZA KUTOSHA ILI HAO UNAOTAKA KUWAPELELEZA WAKIKUSHTUKIA UWE TAYARI KWA LOLOTE.
     
  17. olonyor engai

    olonyor engai Senior Member

    #17
    Jul 17, 2016
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 166
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kuna mlima wa Mr price pale moshi, una maana yake, nenda kwanza ukifanikiwa kumaliza utaniambia, kujua kupepeleza sio Sifa ila ni added advantage,
     
  18. gp1rooney

    gp1rooney JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2016
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 1,207
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuu..nmekupata
     
  19. m

    mapendojosephmeela Member

    #19
    Jul 17, 2016
    Joined: Jul 1, 2016
    Messages: 29
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    Waezasoma na usielimike pia hakuna short cut ya ajira
     
  20. kazi ni kwangu

    kazi ni kwangu New Member

    #20
    Jul 17, 2016
    Joined: Jan 28, 2016
    Messages: 3
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Madhara ya korean series ndo haya
     
Loading...