Nataka kutoa single...Nipeni mistari!

wasanii wa kibongo ndio reflection toka kwenu...upuuzi mtupu.....ndio maana siku hizi hamna jipya kwenye tungo za wasanii.....
Haya sasa YO YO tupe mistari yakwako unayoiaminia..1..2..3..Anza...
 
Anza hivi.

Mi ndo .........
Napasua mashairi kama kokoto
bifu kwangu ndoto
nishakua si mtoto
sina tabia za kitimoto
za kuyeyuka wakati wa joto
mashahiri yanapanda bila msokoto
nachora jamii zaidi ya foto
bila madela
kwenda jela
uhuru usingepatikana kama hela.
anayetaka shari namwona ****
hawezi ishi na watu kama simba na swala.

endeleza
 

Mbona kama umechukua mistari ya zzzz...
 
....Excellent kama jina lako lakini,aijaendana na jina la nyimbo 'nakuzimia'
 
Yo yo yo ta nta ntata tu yo yo vodka tamu sana yo yo bange nibangue yo yo
 
Okay chek this one,
nampenda cessy
mtoto hapendi lesy
ukimchek ana cute face
hanywi bia yeye ni juisi
ana very romantic lipsi
yaani everytime nataka mkiss??
Yeah yeah anataka kuwa lawyer hataki kuwa nesi
ili asolve zao kesi
mtoto easy to carry yani mwepesi
yah thats my baby cessy.
 
nimekuzimia mia,nimekufia fia.nikinywa maji nakuona kwe glas,ukitembea kama unarudi nyuma, ukicheka kama unilia.lakini nakupenda tu.!!tafuta biti ya maana.!!
 
yes that z ma baby cessy, yeh huyo baby cessy lazima nizimie pale track ikitoka
 
nimekuzimia mia,nimekufia fia.nikinywa maji nakuona kwe glas,ukitembea kama unarudi nyuma, ukicheka kama unilia.lakini nakupenda tu.!!tafuta biti ya maana.!!
nakupenda 2 hatakama unapua kama ngumi nakuzimia tu...(biti ipo)
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…