Nataka kutapeliwa ama ndio nishakua millionaire?

Nataka kutapeliwa ama ndio nishakua millionaire?

Mkuu unaonaje nikawafwatilia, maybe the issue is serious!!!
Wafuatilie halafu ikifika sehem ya kutuma pesa ili ku process hela hiyo waambie wakate huko huko nanikibidi utangaze na commission ya 10% kwa atakaye process
 
Mkuu unaonaje nikawafwatilia, maybe the issue is serious!!!
Mkuu niliwahi kupata ujimbe kama huo ila kuyoka SA. wao walitaka niwatumie dollar 200 kabla hawaja tuma hiyo hela kwenye account yangu. Niliingiwa na mchecheto hadi nilipomsimulia my waifu wangu na kumwonyesha document zao, ndipo my waifu wangu aliponistua kwamba nilikuwa natapeliwa!!! niliachana nao baafa ya kuwaambia kwamba kwa nini hayo malipo ya dollar 200 wasikate kutoka kwenye hiyo dollar 1,000,000 halafu wao wanitumie balance? Hawakunijibu tena. Be carefull Please!
 
Hiyo utapeli, office ipo New Mexico lakini code ya simu ni up State New York.
 
Mimi walinulitumia sms hii..


+13156754143:Your Mobile # Has Won 1,000,000 Dollars in T.MOBILE PROMO USA,to claim send ur Name,Phone No,Age,Addres,Job,sex to geroge Email: tbm78@outlook.com
 
Mimi walinulitumia sms hii..


+13156754143:Your Mobile # Has Won 1,000,000 Dollars in T.MOBILE PROMO USA,to claim send ur Name,Phone No,Age,Addres,Job,sex to geroge Email: tbm78@outlook.com
 
Mkuu fursa hyo utaikumbuka ukiitosa fasta nenda ukatapeliwe
 
Wafuatilie halafu ikifika sehem ya kutuma pesa ili ku process hela hiyo waambie wakate huko huko nanikibidi utangaze na commission ya 10% kwa atakaye process
hiyo nayo point mkuu
 
Mkuu niliwahi kupata ujimbe kama huo ila kuyoka SA. wao walitaka niwatumie dollar 200 kabla hawaja tuma hiyo hela kwenye account yangu. Niliingiwa na mchecheto hadi nilipomsimulia my waifu wangu na kumwonyesha document zao, ndipo my waifu wangu aliponistua kwamba nilikuwa natapeliwa!!! niliachana nao baafa ya kuwaambia kwamba kwa nini hayo malipo ya dollar 200 wasikate kutoka kwenye hiyo dollar 1,000,000 halafu wao wanitumie balance? Hawakunijibu tena. Be carefull Please!
Then it appear that nimefanya maamuzi ya busara sana kuja kuomba ushauri hapa. Otherwise ningelizwa vibaya!!!
 
Mkuu niliwahi kupata ujimbe kama huo ila kuyoka SA. wao walitaka niwatumie dollar 200 kabla hawaja tuma hiyo hela kwenye account yangu. Niliingiwa na mchecheto hadi nilipomsimulia my waifu wangu na kumwonyesha document zao, ndipo my waifu wangu aliponistua kwamba nilikuwa natapeliwa!!! niliachana nao baafa ya kuwaambia kwamba kwa nini hayo malipo ya dollar 200 wasikate kutoka kwenye hiyo dollar 1,000,000 halafu wao wanitumie balance? Hawakunijibu tena. Be carefull Please!
Then it appear that nimefanya maamuzi ya busara sana kuja kuomba ushauri hapa. Otherwise ningelizwa vibaya!!!
 
Wajibu hivii.
THANKS so much for your "CANNING BUSINESS"
 
technically said:
Girls from Nigeria and west Africa they have made alots of billions through that way so be carefully!!
Afu nikiwapigia simu kuna demu mmoja ana sauti ya kumtoa nyoka pangoni anapokea. Yan she is very humble. Kweli njaa mbaya sana
 
Then it appear that nimefanya maamuzi ya busara sana kuja kuomba ushauri hapa. Otherwise ningelizwa vibaya!!!
Mkuu huo utapel unafanywa sana na wanageria, wana hzo taasis fake, na za mikopo, we jifanye tu kutuma email ya kukopeshwa utashangaa wnakujb fasta..
Kiufup ni matapeli
 
mkuu tayari ushatoka yani!! Anzisha chama cha siasa kisha muajiri lipumba na kitwanga wawe wagombea wako
Hahahaaaa. That is hell lot of money mate. Imagine the collection of those green papers. Like a damn cocaine kingpin!
 
Back
Top Bottom