Ntawafatilia hadi mwisho, ila ikifika point wakaanza kudai hela ya clearance mi nalala mbele!Kama unafuatilia fuatilia ila ujue hao ni matapeli, utaenda nao vizuri na itafikia pnt utatakiwa kilipa hizo dola 250 na ndio hapo unapopigwa.
Hahahaaaa. Mkuu sahiv ungekuwa DC wa kawilaya flani hapa nchini kama ungechangamkia hiyo diliKaka Matapeli wana akili wanajaribu popote huwezi amini wakati Mh JPM akifanya uteuzi wa maDC nilipigiwa cmu eti kutoka ikulu kwamba jina langu na mm limo ila kwakuwa tuko wengi lzm nichangamke kdg nikajiuliza hata kadi ya chama sina am nothing kichama na serikali hilo jina langu limefikaje nikamjibu niko busy anipigie baadae alipopiga nikamwambia navyofahamu serikali sio mambo hayo km Mh akiamua hakuna haja ya nguvu za ziada nikamshukuru kilichonitia hofu yy anajiita msaidizi wa Katibu Mkuu Kiongozi na kiasi alichotaka ni kdg kwa mtu kama yy ku spoil his reputation!
Kila la heriNtawafatilia hadi mwisho, ila ikifika point wakaanza kudai hela ya clearance mi nalala mbele!
ushaambiwa NO Deduction of your winning prize.. Kwahiyo hawatapunguza wakupe iliyobakiUnaonaje kama nikawafuata kwenye ofisi zao hapa Tz, then niwaambie wakate hela yao juu kwa juu wanigee inayobaki