Nataka kusoma nje | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kusoma nje

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mhalisi, Apr 6, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    NAOMBA KUULIZA NI NCHI GANI NYINGINE, UKIONDOA INDIA, MALYASIA, UK, USA, CANADA, CYPRUS, CHINA, KENYA, UGANDA na SOUTH AFRICA, AMBAYO INA VYUO VINAVYOFUNDISHA BACHELOLS' DEGREE KWA LUGHA YA KIINGEREZA.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Australia nd new zealand.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,811
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Unataka bachelor..... Loooooooh, shida tuupu!!!!!
    Soma Bongo uwe intelectual... Kama cc na hawa wa cdm
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    kingereza ni luga ya dunia nzima, sasa sidhani kama kuna nchi inakosa chuo kinachofundisha kwa lugha ya kingereza japo kimoja!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    soma kwanza degree,afu masters ndio usome nje.
     
  6. m

    mashizo Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    njoo poland dogo, shule zipo nyingi tu za kiingereza na kwa bei nafuu
     
Loading...