Nataka kusoma nje


charleslee

charleslee

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
415
Likes
192
Points
60
charleslee

charleslee

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
415 192 60
Ndugu zangu
Habari zenu
Napendelea kusoma ulaya, naomba mniunganishe na ma agent wa hzo ishu

Ni watu gani hapa TZ watansaidia kwa uhakika na haraka?
 
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,755
Likes
986
Points
280
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,755 986 280
Ndugu zangu
Habari zenu
Napendelea kusoma ulaya, naomba mniunganishe na ma agent wa hzo ishu

Ni watu gani hapa TZ watansaidia kwa uhakika na haraka?
Waone Grobal Educational Link wapo hapa Bongo ndo wanahusika na mambo hayo na kutoa ushauri pia.
 
Chichmoore

Chichmoore

Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
83
Likes
18
Points
15
Chichmoore

Chichmoore

Member
Joined Jan 30, 2013
83 18 15
Ndugu zangu
Habari zenu
Napendelea kusoma ulaya, naomba mniunganishe na ma agent wa hzo ishu

Ni watu gani hapa TZ watansaidia kwa uhakika na haraka?
Be specific! Ni level gani kielimu unataka kwenda kusoma? Na ulaya ya wapi labda ili iwe rahisi kupatiwa msaada.
 
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
356
Likes
346
Points
80
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
356 346 80
Ni vigumu kupata Sponsorship ya kusoma Ulaya Bachelor. Kwa scholarship zipo kibao ila sponsorship ni kimbembe.
Hata master yenyewe ni shughuli kupata sponsorship. Miaka kadhaa iliyopita nilipokuwa naingia mwaka wa mwisho nikifanya Bachelor ktk moja ya vyuo vyetu Tz wenzangu walizitega scholarship ikawa kila ikitangazwa wanapata notification (email) na wana apply. Waliapply tena na tena mpaka tunamaliza chuo hawakuzipata. Mmoja alipata scholarship kama miaka 3 baada ya kumaliza chuo ila akakosa sponsorship.
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,525
Likes
12,818
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,525 12,818 280
Ni vigumu kupata Sponsorship ya kusoma Ulaya Bachelor. Kwa scholarship zipo kibao ila sponsorship ni kimbembe.
Hata master yenyewe ni shughuli kupata sponsorship. Miaka kadhaa iliyopita nilipokuwa naingia mwaka wa mwisho nikifanya Bachelor ktk moja ya vyuo vyetu Tz wenzangu walizitega scholarship ikawa kila ikitangazwa wanapata notification (email) na wana apply. Waliapply tena na tena mpaka tunamaliza chuo hawakuzipata. Mmoja alipata scholarship kama miaka 3 baada ya kumaliza chuo ila akakosa sponsorship.
hamna scholarship ambazo zinatoa part sponsorship?
 
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
356
Likes
346
Points
80
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
356 346 80
hamna scholarship ambazo zinatoa part sponsorship?
Sifahamu uwepo wa scholarship za namna hiyo za undergraduate kwa Ulaya. Labda member wengine watatoa maelezo zaidi. Kwa level ya master scholarship zitangazwazo na vyuo vyetu ni rahisi kupata ukiwa ulikuwa kipanga ktk field yako (GPA 3.8 na kuendelea, out of 5)
 
C

computerkiddy

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2015
Messages
542
Likes
463
Points
80
C

computerkiddy

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2015
542 463 80
scholarship inabidi ujipange kuomba. you need to act smart you need to do a lot of research, scholarship haziangalii academic achievements only, they look if you have something extra to give to your community

kuna mtu ameshawahi kuapply scholarship mia moja 20 amepata full funded na 10 half funded
na kuna watu walimaliza ordinary diploma pale dit wakaomba scholarship za scandnavian country wazungu walivyocheki transcript ilivoshiba module kibao wakawapa admission ya masters na scholarship full funded

so yo need to think like a champion when you need to apply for a scholarships
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978