Nataka kusafirisha Mtungi wa gesi, vyombo nk. Msaada

Nataka kusafirisha Mtungi wa gesi, vyombo nk. Msaada

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Posts
1,545
Reaction score
2,485
Habari.

Naomba muongozo wa kusafirisha mtungi wa gesi (jiko dogo la gesi) , kabati (si la mbao, liko packed tayari) Vyombo vichache vikiwemo vya dongo pamoja na chandarua. Kutoka Singida mjini hadi Dar

Nipo Dar kwa sasa. Msaada wa hali na mali ni muhimu sana kwangu

Karibuni ,

Maendeleo hayana chama,

Mr Confidential
Cc: Smart911
Cc: Yna
Cc😡 Mwl Rct
Cc😡chaliifransisco
Cc;@Chief-Mkwawa
Cc: Jamii Forums
 
Nenda namfua pale na mizigo yako au pipoz,,, utatafutiwa malori yanayotoka kanda ya ziwa kwenda Dar,, gharama ni nafuu.

Ukitaka namba za masela wa hizo kazi nichek pm

N.B Ni hatari kusafir na mtungi wenye gesi.
 
Acha ujinga......Tafuta mteja uza....ukija dar utanunua vingine .....Dar hawajagi na vitu wenzako.....wanakujaga na kabegi cha nguo za siku mbili tatu.......vingine vyote ni hukuhuku
Naunga mkono hoja hivyo vitu auze tu huko huko
 
Mr Confidential,
Kusafili na vitu kama hivyo inaweza kukufanya uonekane kama una matatizo ya ufahamu kwa kiasi fulani na ukizingatia DSM watu wanahukumu kwa perception na sio reality.

Na pia kiuhalisia hata mimi sioni logic ya kusafirisha vitu kama mtungi kutoka mkoa kwenda DSM wakati unaweza ukaviuza kwa faida hapo ulipo na kwenda kuvinunua DSM kwa bei nzuri.

Pia kusafirisha highly flammable tools kama hizo ni hatari sana kwako na kwa wanao kuzunguka kwa mfano kilichotokea Pakistan Jana watu zaid ya 70 wamefaliki kutokana na mlipuko wa mtungi Kama wako unaotaka kupeleka dsm
 
Vizia malori ya mizigo hasa yanaenda kuchukua cement Dar pale Wazo Hill, yanakuwa matupu 100% au yana mizigo ya deal kama yako, bei yao inakuwa nafuu sana


Mtungi wa gesi uza au gawa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom