Gatete JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 380 Reaction score 407 Jun 24, 2015 #21 kwa kuwa unataka, oa
hekimatele JF-Expert Member Joined May 31, 2011 Posts 9,889 Reaction score 2,808 Jun 30, 2015 #22 makolola said: ukichunguza kwa kuwa wazazi wetu wa mwanzo ni adam na hawa maana yake kila mtu tumuonaye ni ndugu yetu wa damu hivyo tusimuowe Click to expand... Ati umesema?
makolola said: ukichunguza kwa kuwa wazazi wetu wa mwanzo ni adam na hawa maana yake kila mtu tumuonaye ni ndugu yetu wa damu hivyo tusimuowe Click to expand... Ati umesema?