Nataka kuoa: Awe na sifa hizi


A

Acuity

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
391
Likes
4
Points
33
A

Acuity

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
391 4 33
Wana-jamvi,

Nataka kuoa mtu mwenye sifa hizi. Leo tarehe 1.1.2014, nimeona nipunguze vigezo maana naona mabinti wameshindwa kujitokeza.

1. Awe mweupe, asitumie mkorogo.
2. Awe na makalio/----/hips za kutosha.
3. Awe na elimu ya Chuo kikuu.
4. Mchangamfu, mcheshi.
5. Awe ni Mtanzania, kabila lolote.
6. Awe tayari kufunga ndoa na mimi Mwezi August 2015.


Please mwanamke mwenye sifa hizi au ana rafiki yake mwenye sifa hizi, ani-pm haraka sana tuanze kuwasiliana. Niko serious!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,532
Likes
14,862
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,532 14,862 280
Duh, sijui kwanini umeweka sifa hizo. Muombe Mungu akupatie mke mwema
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Heeeehh..mbona mashart km ya mganga mzee vipiii....
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
5,975
Likes
5,276
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
5,975 5,276 280
Nakuongezea nyingine,awe tayari kupima UKIMWI.
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,391
Likes
2,067
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,391 2,067 280
Aisee hawa wake kweli masharti chungu nzima
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
31
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 31 145
Na wewe si uweke picha yako hapooooooo!!
 
A

Acuity

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
391
Likes
4
Points
33
A

Acuity

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
391 4 33
andika zako kwanza ndio wakutafute.....
Tukionana atahiyari kunikubali au kuniacha. Lakin mimi ni kijana mtanashati na handsome mwenye elimu ya wastani - Masters, naishi U.S.A. Nina umri wa miaka 30. Msichana awe na umri usiozidi miaka 25.
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
206
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 206 160
mtu mwenyewe inawezekana hela huna, mapenzi huna,elimu ya kuunga unga halafu unakuja na vigezo kibaaaao!!!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Tukionana atahiyari kunikubali au kuniacha. Lakin mimi ni kijana mtanashati na handsome mwenye elimu ya wastani - Masters, naishi U.S.A. Nina umri wa miaka 30. Msichana awe na umri usiozidi miaka 25.
umesahau kuwaambia na ATM yako ina kiasi gani.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Wana-jamvi,

Nataka kuoa mtu mwenye sifa hizi:

1. Awe mweupe, asitumie mkorogo.
2. Awe na makalio yenye ukubwa wa wastani
3. Awe na elimu ya Chuo kikuu, Only first degree but not B.A in education
4. Mchangamfu, mcheshi.
5. Awe ni Mtanzania, kabila lolote but more preferably Mbeya, Mwanza, Kilimanjaro and Kagera regions.
6. Awe tayari kufunga ndoa na mimi Mwezi August 2015.


Please mwanamke mwenye sifa hizi au ana rafiki yake mwenye sifa hizi, ani-pm haraka sana tuanze kuwasiliana. Niko serious!
Weka picha tafadhali tena ukiwa umesimama mikono juu..
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
mtu mwenyewe inawezekana sura kama mizengo,hela huna, mapenzi huna,elimu ya kuunga unga halafu unakuja na vigezo kibaaaao!!!!
umenichekesha Mkuu..
 
J

Jizzy1

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
464
Likes
4
Points
35
J

Jizzy1

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
464 4 35
Hapo no.6 umejiuliza vizuri au unahitaji tu kuwa na rekodi ya ndoa?
 
T

tinhlemoilen

New Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
29
T

tinhlemoilen

New Member
Joined Dec 23, 2013
3 0 0
thi công sơn bả hãy đến DVN công ty chúng tôi chuyên thi công sơn bả, trang trí nội thất, ngoại thất với giá cả hợp lý nhất. hãy gọi cho dvn.vn chúng tôi để được giá tốt nhất 0916930381
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,437
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,437 280
Wewe mbona sifa zako hujaweka?
 
A

Acuity

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
391
Likes
4
Points
33
A

Acuity

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
391 4 33
Jamani mbona sioni pm zenu?? This is serious. Ukini...pm tutapeana picha kila mtu amwone mwenzie.
 
T

theoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
380
Likes
14
Points
0
T

theoka

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
380 14 0
mbabaishaj mwanaume waukwel huwa ajitise hiv dear sisters be careful
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
14
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 14 0

Forum statistics

Threads 1,238,268
Members 475,878
Posts 29,314,171