Nataka kulima karanga during dry season

shonkoso

JF-Expert Member
Mar 13, 2015
405
1,000
Jamani nikiwa nawaza namna ya kujiajiri na kuzalisha ajira kwa watanzania wenzangu,nimewaza kujaribu kulima karanga kwa kumwagilia pindi mvua ikikata ili niuze zikiwa mbichi,kama kuna MTU anauzoefu wa kiutendaji naomba anishauri namna nzuri ya kulima,lini,aina ya udongo,kiasi cha maji,mbolea nk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom