comson JF-Expert Member Joined Dec 22, 2010 Posts 288 Reaction score 41 Sep 15, 2011 #1 Hv wana JF huyu maalim Seif Sharif Hamad ana kazi gani......? Au ndo yale mamlaka makubwa lakini ni kama bure tu.
Hv wana JF huyu maalim Seif Sharif Hamad ana kazi gani......? Au ndo yale mamlaka makubwa lakini ni kama bure tu.
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Sep 15, 2011 #2 Yaani sema wewe..
IGWE Platinum Member Joined Feb 3, 2011 Posts 9,744 Reaction score 8,187 Sep 15, 2011 #3 comson said: hv wana jf huyu maalim seif sharif hamad ana kazi gani......? Au ndo yale mamlaka makubwa lakini ni kama bure tu. Click to expand... kazi yake kubwa ni kutembelea na kuzindua miradi hii ikiwa ni pamaoja na kukipigia debe chama cha magamba,......tafakari
comson said: hv wana jf huyu maalim seif sharif hamad ana kazi gani......? Au ndo yale mamlaka makubwa lakini ni kama bure tu. Click to expand... kazi yake kubwa ni kutembelea na kuzindua miradi hii ikiwa ni pamaoja na kukipigia debe chama cha magamba,......tafakari
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 Sep 15, 2011 #4 Ndio ndoa za ukubwani unaacha wanao wanatangatanga wewe unajichana na bwana mwenye pesa za kifisadi wakati hata kizazi kilishaondolewa.
Ndio ndoa za ukubwani unaacha wanao wanatangatanga wewe unajichana na bwana mwenye pesa za kifisadi wakati hata kizazi kilishaondolewa.
Filipo JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 9,347 Reaction score 5,555 Sep 15, 2011 #5 Nadhan ni kazi moja tu. Kuuza sura!
T Trice Sturmius Member Joined Sep 8, 2011 Posts 41 Reaction score 3 Sep 15, 2011 #6 Filipo said: Nadhan ni kazi moja tu. Kuuza sura! Click to expand... <br /> <br /> umenena filipo
Adrian Stepp R I P Joined Jul 1, 2011 Posts 2,764 Reaction score 2,609 Sep 15, 2011 #7 RINGO EDMUND said: Ndio ndoa za ukubwani unaacha wanao wanatangatanga wewe unajichana na bwana mwenye pesa za kifisadi wakati hata kizazi kilishaondolewa. Click to expand... na hata kama kizazi hakijaondolewa basi mayai ya tumboni yatakua viza
RINGO EDMUND said: Ndio ndoa za ukubwani unaacha wanao wanatangatanga wewe unajichana na bwana mwenye pesa za kifisadi wakati hata kizazi kilishaondolewa. Click to expand... na hata kama kizazi hakijaondolewa basi mayai ya tumboni yatakua viza
Adrian Stepp R I P Joined Jul 1, 2011 Posts 2,764 Reaction score 2,609 Sep 15, 2011 #8 Filipo said: Nadhan ni kazi moja tu. Kuuza sura! Click to expand... na kuuliza wannanchi "SAWA SAWA??
Filipo said: Nadhan ni kazi moja tu. Kuuza sura! Click to expand... na kuuliza wannanchi "SAWA SAWA??
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Sep 15, 2011 #9 Hakosi mkasi kwenye kanzu au suti kwaajili ya kukata utepe kwaajili ya kuzindua miradi! Unajingine?