Nataka kujua mchanganuo wa kilimo cha matikiti

Nataka kujua mchanganuo wa kilimo cha matikiti

savo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Posts
302
Reaction score
246
Habarini wana JF? Mungu amewapa uhai wake tena siku ya leo, mbarikiwe sana.

Samahani, Nilikuwa na pesa fulani hivi sasa nahitaji kuwekeza katika kilimo cha matikiti nifanyaje? Naweza pata mchanganuo ulio kamili kwa mfano nikitaka kulima heka moja kwa kuanzia. Tafadhalini naombeni ufumbuzi juu ya ili suala.
 
Swali zur,,nenda kwenye jukwaa la kilimo utapata kila unalotaka
 
Unataka kulima wapi? Je shamba la kwako ama la kukodi? Je mfumo wa umwagiliaji ukoje? Hiyo pesa fulani ni kiasi gan? Hayo ni maswali ambayo ningependa ujibu kwanza?
 
Owk,,bas sawa utapata madin yte hapa hapa
 
Habal ndugu?Naomba ushaur wa ulimaji wa Matikiti ya Punda milia coz ndio Mara yangu 1,Na nmeshaandaa shamba .
 
Back
Top Bottom