Nataka kufungua pub mbeya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kufungua pub mbeya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ipyax, Sep 30, 2011.

  1. ipyax

    ipyax JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 851
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 180
    Biashara ya pub mbeya inalipa?
    MI kwa sasa nipo UK ila ningependa kufungua pub kule kwetu kwa sababu hapa vifaa ni bei rahisi kama tv kubwa ,music systms nk.
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yani emekaa ukawazaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ukaona pub ni tv na mziki.hata bongo hivyo vitu bei rahisi.kaa ujipange isije kua pub jina afu pakawa kama kwa mama ntilie.al the best
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inalipa, hasa ukiiweka maeneo ya Nonde ama lsanga
     
  4. m

    mzee wa busara Senior Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Inalipa sana kaka,njoo ufungue hiyo pub maeneo ya Soweto hapa Jijini Mbeya.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    utafute machangudoa wakudumu wakuvutia biasharalah sivyo no bness
     
Loading...