Nataka kufanya biashara Tunduma

Delegate

JF-Expert Member
Jan 4, 2012
332
195
Wakuu wangu
naomba ushauri kwa wenyeji wa Tunduma
nataka nifungue ICT business tunduma
itakuwa more professional,Computer supply and repair na Internet
office zinapatikana hapo?
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,160
2,000
Wakuu wangu
naomba ushauri kwa wenyeji wa Tunduma
nataka nifungue ICT business tunduma
itakuwa more professional,Computer supply and repair na Internet
office zinapatikana hapo?


Umesharudi kutoka ughaibuni?
 

ladyfurahia

JF-Expert Member
May 10, 2011
13,942
2,000
kabla hujafanya inabidi uende kufanya survey ya mahali hapo tunduma kisha ndo uanze hiyo biashara yako
maana maeneo yale mm ninavyofahamu ni sehemu za biashara za vitu, na miizigo inayosafirishwa kwenda zambia
 

Delegate

JF-Expert Member
Jan 4, 2012
332
195
kabla hujafanya inabidi uende kufanya survey ya mahali hapo tunduma kisha ndo uanze hiyo biashara yako
maana maeneo yale mm ninavyofahamu ni sehemu za biashara za vitu, na miizigo inayosafirishwa kwenda zambia

unaona ni maeneo gani naweza fanya ICT business in professinal way katika Tanzania?naomba uondoe Dar na Arusha na Moshi
 

Kisima

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
3,807
2,000
Ndo kusema una hizo hizo $5k mkuu? mbona kichele sana hiyo? rudi tena ughaibuni ukazichange upya uje na 10times of your cash in hand, otherwise unareta utani mura!!
 

ommy15

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
639
1,000
habari yako kaka,mimi nimeishi Tundum kwa zaidi ya miak 15 napajua vizuri sana. kuhusu hiyo biashara uliyowaza siwezi kukushauri ukafanye coz soko sio kubwa labda kama utaweza kuuza vitu kama simu (nzuri na za bei),laptops, NGUO hasa special watu wa tunduma mtumba sio sana,biashara ya chakula kwa maana hoteli,biashara ya nyumba ya kulala wageni,bureau de change,kufungua stoo then unakuwa wakala wa biadhaa kama za bakhresa,metl n.k. ukitulia na ukiwa na mtaji wako mzuri tunduma lazima upata hela
 

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,053
2,000
habari yako kaka,mimi nimeishi Tundum kwa zaidi ya miak 15 napajua vizuri sana. kuhusu hiyo biashara uliyowaza siwezi kukushauri ukafanye coz soko sio kubwa labda kama utaweza kuuza vitu kama simu (nzuri na za bei),laptops, NGUO hasa special watu wa tunduma mtumba sio sana,biashara ya chakula kwa maana hoteli,biashara ya nyumba ya kulala wageni,bureau de change,kufungua stoo then unakuwa wakala wa biadhaa kama za bakhresa,metl n.k. ukitulia na ukiwa na mtaji wako mzuri tunduma lazima upata hela
vipi biashara ya dawa hapo tunduma?. mtoa mada jaribu kutafuta miji yenye vyuo kama mwanza na dom.
 

Mwamba028

JF-Expert Member
Nov 15, 2013
4,080
2,000
Wakuu wangu
naomba ushauri kwa wenyeji wa Tunduma
nataka nifungue ICT business tunduma
itakuwa more professional,Computer supply and repair na Internet
office zinapatikana hapo?

ICT kwa tdm boda utachoma pesa bure, labda dom
 

lettymololo

Senior Member
Mar 17, 2014
131
195
habari yako kaka,mimi nimeishi Tundum kwa zaidi ya miak 15 napajua vizuri sana. kuhusu hiyo biashara uliyowaza siwezi kukushauri ukafanye coz soko sio kubwa labda kama utaweza kuuza vitu kama simu (nzuri na za bei),laptops, NGUO hasa special watu wa tunduma mtumba sio sana,biashara ya chakula kwa maana hoteli,biashara ya nyumba ya kulala wageni,bureau de change,kufungua stoo then unakuwa wakala wa biadhaa kama za bakhresa,metl n.k. ukitulia na ukiwa na mtaji wako mzuri tunduma lazima upata hela
naomba unitafute ndugu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom