Nataka kufa njaa na Dollar za Zimbabwe. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kufa njaa na Dollar za Zimbabwe.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Eraldius, May 28, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mwenye kujua. Wapi wanafanya Exchange ya hizi pesa hapa Mwanza? Nisaidie
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,614
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Mkuu si kwamba kila mahali unaweza kubadilisha fedha za kigeni, na Kubadilisha fedha za kigeni kunategemeana na demand ya hizo pesa, hizo za Zimbabwe je zina demand? kuna wafanya biashara wanazihitaji kwa ajili ya kwenda kufanyia biashara zimbabwe? nazani jibu ni Hapana,

    Mkuu hata pesa kama za uganda inabadilishwa Tz kwa sababu tu tuko nao jirani, vinginevyo zisingekuwa na ishu kabisa, na pesa kama za Zambia, Malawi, Rwanda na kazalika hubadilishwa mipakani, na kwa sababu zimbabwe hatupakani nayo labuda ukabadilishie mpakani mwa Zambia na Zimbabwe au nenda Ubalozi wao Dar wanaweza kukusaidia, ila kwa hapo Mwanza ni vigumu sana,
     
  3. K

    KVM JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hakuna dola ya Zimbabwe. **** unayo dola ya Zimbabwe fanyia kitu chochote lakini siyo kusumbuka kuibadilisha kwani haina thamani kabisa. Zimbabwe walishaitosa na sasa wanatumia US Dollar, Suid Africa Rand, Botswana Pula, n.k.
     
  4. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nashauri uende zimbabwe ukakae kwa muda ukitafakari nini cha kufanya ukirudi TZ.huko utatumia hizo Zimdolla kiurahisi sana
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Dola ya Zimbabwe !!!! Hapo kweli utakufa njaa, pole sana. Hiyo hainunuliwi hapo TZ, hata Mitcasi ya jirani zako Mozambique ukiwa nazo ni bure tu !!!
     
  6. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ushauri wenu.Ngoja nijipange.exchange rate of 27/05/2012 ZWD 1=TSH.4.18141 Ninayo ZWD 100000.
     
  7. K

    KVM JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nakushauri usijisumbue. Hiyo pesa htaweza kununulia hata andazi mojja kule Zimbabwe kwenyewe.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Mkuu unatuyeyusha rate ya ukweli ni hii,fungu la mchicha zimbabwe ni 100mils ZMD na kwa bongo ni sh 200Tsh kwahyo 1Tsh=500,000ZMD,kwa kukurahisishia hyo laki moja yako ya zimbabwe ni sawa ni Shillingi tano ya Tanzania sasa sijui utanunua nini maana hata big G sh 50Tsh.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hizo ulitakiwa uziache Airport ungetoa TIP kwa wafanyakazi pale.
     
  10. C

    Chief JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,399
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hazija expire bado? Kwani najua kuwa huwa zina expiry date. Use By....
     
  11. p

    papillon Senior Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
Loading...