Nataka kuanzisha online tv

Nataka kuanzisha online tv

jerryempire

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Posts
5,878
Reaction score
10,217
habari wakuu
kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu,ninapenda na nna nia ya kuanzisha blog,then website alafu niendeleze hadi online tv je kuna changamoto zipi na mahitaji gani?katika hii biashara?
natanguliza shukrani
 
online tv jipange mi mwenyewe nilikuwa na nia ila nilivyo ona undani wake nikafutia mbali sema ngoja waje wanao juua
 
watanzania bado wanachangamoto na internet bundles mtu anayepata 8MB kwa sh 500 usitegemee akatazama online tv
 
habari wakuu
kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu,ninapenda na nna nia ya kuanzisha blog,then website alafu niendeleze hadi online tv je kuna changamoto zipi na mahitaji gani?katika hii biashara?
natanguliza shukrani
kama uko na pesa we anzisha tu
 
Back
Top Bottom