Natafuta

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,371
2,000
Jamani natafuta wa kumjua humu ndani.
Awe mmoja tu, wakiwa wengi itakua karaha.

My wife ni mmoja wa moderator humu mjengoni, so usini-mention jina atanuna, nitanyimwa kifungua kinywa cha alfajiri, ukinitumia PM ataiona, nahisi keshaniibia password.

Ukitaka tujuane we ninong'oneze tu mie nitajiongeza mdogo mdogo.

Jamani jitokezeni tujuane kabla mwaka haujaisha.
 

Queen Kan

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
3,458
2,000
Jamani natafuta wa kumjua humu ndani.
Awe mmoja tu, wakiwa wengi itakua karaha.

My wife ni mmoja wa moderator humu mjengoni, so usini-mention jina atanuna, nitanyimwa kifungua kinywa cha alfajiri, ukinitumia PM ataiona, nahisi keshaniibia password.

Ukitaka tujuane we ninong'oneze tu mie nitajiongeza mdogo mdogo.

Jamani jitokezeni tujuane kabla mwaka haujaisha.

mimi hapa
 

Nambe

JF-Expert Member
Jan 18, 2011
1,454
2,000
Eeeh kumbe ndio mchezo wako huu nikitoka kidogo eeeh...
Leo utalala toilet......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom