Natafuta wimbo wa Rafael alikuwepo by Fred Saganda


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,403
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,403 2,000
Kuna msanii simkumbuki jina aliimba wambo wa rafael. baadhi ya mistari ninayo kumbuka ni;
"ninamna gani, ni jinsi gani tutawin maishani mpaka siku tunasema buriani, ni jinsi gani yesu wangu.
tulikua tumekaa pale bar rafael akaja akatuangalia machoni akatudharau akaingiza mkono mfukoni akaagiza walete kama tulivyo. mariam alikuwepo, joshua alikuwepo na yule kijana anaye kaa pale kona nani? chua eeh! eti chua nae alikuwepo". hayo ni baadhi ya maneno ninayo yakumbuka. mwenye huo wimbo nauomba. thanx. mia

====

 
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
2,817
Points
2,000
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
2,817 2,000
Kuna msanii simkumbuki jina aliimba wambo wa rafael. baadhi ya mistari ninayo kumbuka ni;
"ninamna gani, ni jinsi gani tutawin maishani mpaka siku tunasema buriani, ni jinsi gani yesu wangu.
tulikua tumekaa pale bar rafael akaja akatuangalia machoni akatudharau akaingiza mkono mfukoni akaagiza walete kama tulivyo. mariam alikuwepo, joshua alikuwepo na yule kijana anaye kaa pale kona nani? chua eeh! eti chua nae alikuwepo". hayo ni baadhi ya maneno ninayo yakumbuka. mwenye huo wimbo nauomba. thanx. mia
Ahahahahahaaaaaaaa, nakumbuka kitu hicho mwaka 2000 nipo form three! hata mie natamani mwenye hicho kitu atuletee hapa make nilikuwa nacheka sana wimbo huu unapoimbwa!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,403
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,403 2,000
Ahahahahahaaaaaaaa, nakumbuka kitu hicho mwaka 2000 nipo form three! hata mie natamani mwenye hicho kitu atuletee hapa make nilikuwa nacheka sana wimbo huu unapoimbwa!
dah! huyu jamaa alikua poa. ndiye aliye mshauri mr ebo aimbie ile style. kipindi hicho mr ebo alikua anaimba hip hop tena kwa kimombo ndo baadae akaja na mi mmasai. Huu wimbo wa rafael upo kiwango sana. hadi sasa hamna anaye mfunika aisee!. mia
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,732
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,732 2,000
NGONGOTI SAGANDA NA MSELA WAKE GILBIZ HAWAKO FACEBOOK. Ukitaka kumpata Saganda piga 0716741890 ambayo ni namba ya Gilbiz. Saganda kaamua kuweka mawasiliano kando
Saganda ni producer, ana studio Kibaha.
Nimecheka ana baada ya kuukumbuka wimbo ule. Muone Saganda akiwa studio HAPA
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,155
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,155 2,000
Aisee alikuwa na Range Rover ya kisasa unaambiwa ni Automatic kuanzia taa hadi vitasaa!!
 
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
384
Points
225
Grand Master Dulla

Grand Master Dulla

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
384 225
Hahahha!! umenikumbusha mbali sana mwenye thread hii,huyo jamaa anaitwa Fred Saganda aka SAGANDA,alikuwa anasoma zamani kaole kule bagamoyo baadae akawa lecturer pale pale kaole,ni producer wa music na mtengeneza film,na anatengeneza pia hizi short film mfano za ukimwi zinazozaminiwa na mashirika ya nje,kwa kweli kipaji anacho,mi namjua vizuri sana mana nilisoma nae pale mlimani na hata wakati tukitengeneza nyimbo zetu enzi hizo tulikuwa tunamwita aje atoe ushauri wake alikuwa peace sana.kwa sasa anafanya maigiz kwenye stesheni ya STAR TV,kwenye kipindi cha PICKABOMB!!,kile watu wamevaa kama masnamu halafu wanaigiza rafudhi ya kichaga na kipemba, we tazama star tv utamwona tu yeye ni yule jamaa anayeigiza kwa kichaga.Jamaa kwao alikuwa mambo supa sana mana dingi alikuwa ni profesa na yeye alikulia mule ndani chuoni ndipo baba yake anapokaa,inasemekana dingi yake alikuwa hataki kabisa jamaa asomee maswala ya muziki ila jamaa muziki ulikuwa kwenye damu ikabidi dingi mwenyewe asarende.
Kwa kifupi hawa ni watoto wa kishua wa maprofesa yeye pamoja na wengine akina HASHIMU DOGO,wote hawa wamekulia ndani mule udsm watoto wa maprofesa.
Mara ya mwisho nilikutana naye mwenge kituo ch mabasi miaka mingi sana nyuma,alikuwa anatoka bagamoyo kaole nafikiri,siku zote alikuwa anatembea na gitaa lake,anaimba rap lakini ni mwimbaji mzuri wa reggae pia sema kutokana na uzushi wa ma-DJs wa bongo watu wengi wenye vipaji waliamua kusarenda akiwemo saganda kuepuka manyanyaso yao mana walikua wanajifanya miungu-watu hasa hasa CLOUDS wale jamaa ni mashetani wakubwa sana siwapendi kabisa ndio walioua mziki wa bongo.
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,410
Points
2,000
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,410 2,000
dah! huyu jamaa alikua poa. ndiye aliye mshauri mr ebo aimbie ile style. kipindi hicho mr ebo alikua anaimba hip hop tena kwa kimombo ndo baadae akaja na mi mmasai. Huu wimbo wa rafael upo kiwango sana. hadi sasa hamna anaye mfunika aisee!. mia
mkuu figganigga marehemu Mr. Abel alikuwa anaimba RnB kama za Mr. Paul. Saganda namkubali sana kwani baada ya yeye kutoa hiyo ngoma yake ndipo ulipojitokeza utitiri wa wasanii wakirap kwa kutumia idea yake. Sijui kwa nini jamaa hakusikika tena.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top