Natafuta WEO wa kubadilishana naye.


M

Mbutaa

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
10
Points
0
M

Mbutaa

Member
Joined Dec 2, 2012
10 0
Wapendwa wana JF salamu kwenu. mimi ni Mtendaji wa kata mkoani kilimanjaro wilaya ya Siha. Natafuta mtu wa kubadilishana naye kutoka katika wilaya moja wapo kati ya Kinondoni, Ilala, Temeke, Kibaha au Kisarawe ili niweze kukaa karibu na familia yangu Dar es salaam. Atakayekuwa tayari anitumie PM na nipo tayari kuinunua nafasi hiyo. Naomba msaada wenu. Asante.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,958
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,958 2,000
Uko tayari kununua nafasi maana yake nini?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,474
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,474 2,000
WEO? Ward Educational Officer?
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Points
1,225
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 1,225
ipo cku kikwete anaweza kuomba mtu wa kubadilishana nae kaz.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,623
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,623 2,000
Tangaza Dau una shilling ngapi? halafu kumbuka siyo lazima ufanye kazi ya WEO.
 

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top