Natafuta wateja wa asali na mafuta ya ubuyu

Natafuta wateja wa asali na mafuta ya ubuyu

ehee kumbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Posts
267
Reaction score
155
Ndugu wana jamii wenzangu najitokeza kwa mara ya kwanza kutafuta wateja wa asali na mafuta ya ubuyu.mimi naishi Dodoma nimeanzisha kampuni yangu nashughulika na ufugaji wa nyuki na zalisha asali kwa wingi kwa sasa zipo tani mbili bei ni tsh 10000 kwa kilo.hata wateja wa lejeleja napokea oda zao hata wakiwa mikoani asali nawatumia
pia ninazalisha mafuta ya ubuyu kwa wingi na unga wa ubuyu pia upo.bei ya mafuta ya ubuyu ni lita moja ni tsh 25000/= na kilo moja ya unga wa ubuyu ni tsh 1500/=mafuta ya ubuyu yana matumizi mengi kwa binadamu kama vile-
1-yanaongeza cd 4 kwa kasi kuliko ARV
2-yanatibu ugonjwa wa kusahau
3-yanatoa mafuta yaliyoziba kwenye misipa ya damu na moyo
4-yanasaidia wenye matatizo ya kuziba mirija ya mkojo
5-yanatibu vidonda vya tumbo
6-yanaongeza nguvu za kiume na kike
7-yanatibu mba,ukurutu,upele na fangasi
8-yanapunguza unene na uondoa manyama uzembe
 
mwenye kuhitaji bidhaa au kuniunganisha na wateja namba zangu za simu ni 0717707565, 0753287306, 0789529971
 
Nipo chalinze nahitaji asali mbichi ndoo 1,bei gani
 
mwenye kuhitaji bidhaa au kuniunganisha na wateja namba zangu za simu ni 0717707565, 0753287306, 0789529971

Mfugaji mwenye namba nyingi za simu namwogopa.Vipi na unga wa ubuyu unasaidia nini? Nimeukuta supermarket nikanunua naweka kwenye uji pamoja na maziwa zaidi ya kuongeza kauchachu kwenye uji sijui faida yake
 
samahani asali haipimwi kwa lita bali kwa kilo.bei ya kilo tano ni sh 50,000/=
 
bei ya ndoo moja ambayo ni sawa na kilo 20 ni laki mbili
 
Faida za unga wa ubuyu hizi hapa:
UNGA WA TUNDA LA UBUYU ( JUICE): Ni unga unaotokanao na mbegu ya tunda la ubuyu unaotoka juu ya kokwa. Ni juisi yenye vitamini C kwa wingi kuliko tunda lolote lile. Pia inaongeza kumbukumbu na huleta hamu ya kula kwa afya.
MATUMIZI: Tumia kijiko kimoja cha chakula kwenye kikombe cha chai kimoja (1) au kwa kadili ya mchanganyiko uupendao. Kunywa mara kwa mara unapojisikia kunywa juici hii ya ubuyu.
Napatikana Dodoma karibu na DODOMA HOTEL . Ninazo bidhaa zote za ubuyu kama mafuta, Unga, Sabuni n.k pamoja na Asali mbichi. piga simu hizi 0712700280/0766550881.
 
faida za unga wa ubuyu hizi hapa:
unga wa tunda la ubuyu ( juice): Ni unga unaotokanao na mbegu ya tunda la ubuyu unaotoka juu ya kokwa. Ni juisi yenye vitamini c kwa wingi kuliko tunda lolote lile. Pia inaongeza kumbukumbu na huleta hamu ya kula kwa afya.
Matumizi: Tumia kijiko kimoja cha chakula kwenye kikombe cha chai kimoja (1) au kwa kadili ya mchanganyiko uupendao. Kunywa mara kwa mara unapojisikia kunywa juici hii ya ubuyu.
napatikana dodoma karibu na dodoma hotel . ninazo bidhaa zote za ubuyu kama mafuta, unga, sabuni n.k pamoja na asali mbichi. Piga simu hizi 0712700280/0766550881.
hongera kwa kazi nzuri!
Naomba utujuze kitu hapa jamvini ....miezi 2 nyuma nilipata mafuta ya ubuyu lt 1 kwa bei hapo dodoma ! Majuzi nikakuta jamaa moja anauza lita moja elfu sitini!
Niliogopa kidogo alijigamba kuwa yeye anauza mafuta orijino! Na akasema kuwa kuna njia za kuyabaini ni yapi ni ubuyu wa ukweli!
Kilichonitia moyo ni kuwa aliyetuuzia ni ndugu wa bosi wangu hivo asingemchakachua babake mdogo hivi unaweza kuyatambua vipi mafuta halisi ya ubuyu!
 
hongera kwa kazi nzuri!
Naomba utujuze kitu hapa jamvini ....miezi 2 nyuma nilipata mafuta ya ubuyu lt 1 kwa bei hapo dodoma ! Majuzi nikakuta jamaa moja anauza lita moja elfu sitini!
Niliogopa kidogo alijigamba kuwa yeye anauza mafuta orijino! Na akasema kuwa kuna njia za kuyabaini ni yapi ni ubuyu wa ukweli!
Kilichonitia moyo ni kuwa aliyetuuzia ni ndugu wa bosi wangu hivo asingemchakachua babake mdogo hivi unaweza kuyatambua vipi mafuta halisi ya ubuyu!

mafuta ya ubuyu ni vigumu kuyagundua yaliyochakachuliwa kwa kuyatazama maana mafuta ya ubuyu na alizeti yanafanana sana kwa monekano wa rangi ila harufu yanatofautiana sana .mafuta ya alizeti yana harufu tofauti na ya ubuyu.hata hivyo kuepuka vimeo nununua kwangu alafu uone unapata mafuta halisi ya ubuyu.bei nauza sh 25,000/=.
 
Mfugaji mwenye namba nyingi za simu namwogopa.Vipi na unga wa ubuyu unasaidia nini? Nimeukuta supermarket nikanunua naweka kwenye uji pamoja na maziwa zaidi ya kuongeza kauchachu kwenye uji sijui faida yake

namba nyingi si tatizo nikitu cha kawaida tu.naomba siku ukija Dom tuwasiliane ili uje utembelee kampuni yetu ili uamini tuko serious na kazi sio kuuza sura.unga wa ubuyu una vitamini C kwa wingi sana.Unga huu unaweza ukauchanganya kidogo na unga mahindi,mtama,ulezi au uwele na ukakoroga uji,uji wake ni mtamu sana na sukari utakayoweka ni kidogo sana.pia hutumika kutengenezea juice au ice cream
nashauri mtoto anaeanza kunywesha uji mpe uji uliochanganywa na unga wa ubuyu unaradha nzuri.
unga huu unasaidia kutibu kuharisha,kuongeza kumbukumbu
 
mi nipo arusha kwa yeyote anayetaka mafuta og kutoka Dodoma anitafte kwa namba 0714702116.
Mafuta haya yanaponya VIDONDA VYA TUMBO
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom