Tumpara Dudu
JF-Expert Member
- Nov 15, 2016
- 663
- 611
Habari zenu wakuu?
Kama kinavyoeleza kichwa cha habari.
Nahitaji kofia 20 za mahafali za kukodi kwaajili ya watoto wadogo wa Nursery. Kofia ziwe nyeusi na ziwe nzuri kama za watu wa chuo.
Mwenyenazo naomba tukutane pm kwa mjadala wa bei na tarehe yangu ninayohitaji.
Ahsanteni
Kama kinavyoeleza kichwa cha habari.
Nahitaji kofia 20 za mahafali za kukodi kwaajili ya watoto wadogo wa Nursery. Kofia ziwe nyeusi na ziwe nzuri kama za watu wa chuo.
Mwenyenazo naomba tukutane pm kwa mjadala wa bei na tarehe yangu ninayohitaji.
Ahsanteni