Natafuta Video Producer


Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
Wandugu,

Bado natafuta mtu yeyote ambaye yuko Bongo mwenye utaalam wa ku-shoot na ku-edit videos. Kama una background ya journalism hiyo itakuwa murua zaidi. Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima.

Kama una mifano ya kazi zako sehemu kama YouTube, Vimeo, etc tafadhali unitumie links za kazi yako.

Email yangu ni mettyn@gmail.com.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Kwenye tasnia ya filamu kazi za producers sio ku shoot wala ku edit.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Kwenye tasnia ya filamu kazi za producers sio ku shoot wala ku edit.
ni kutafuta wadada wazuri tu ndio kazi yao..
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
ni kutafuta wadada wazuri tu ndio kazi yao..
Wana majukumu mengi sana la muhimu ni kuaandaa na kusimamia bajeti ya filamu. Chukulia kazi ya meneja mradi katika NGO ndio hawa mabwana. Huyo anayeitwa msaka wadada wazuri casting director yupo chini ya director.
 
Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
Nduka, sitafuti producer wa filamu. Let me put this way - natafuta mtu mwenye uwezo wa kushoot na kuedit videos kwa makusudi tofauti na filamu. Kama unamfahamu mtu kama huyo, please let me know. Nitashukuru
 
A

amocha

Member
Joined
May 27, 2012
Messages
67
Likes
0
Points
0
A

amocha

Member
Joined May 27, 2012
67 0 0
Wandugu,

Bado natafuta mtu yeyote ambaye yuko Bongo mwenye utaalam wa ku-shoot na ku-edit videos. Kama una background ya journalism hiyo itakuwa murua zaidi. Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima.

Kama una mifano ya kazi zako sehemu kama YouTube, Vimeo, etc tafadhali unitumie links za kazi yako.

Email yangu ni mettyn@gmail.com.
0715177172 anaitwa stive wasiliananae
 
M

Mijicho

Senior Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
128
Likes
24
Points
35
M

Mijicho

Senior Member
Joined Jan 20, 2009
128 24 35
mkuu,mimi ndio naanza ,na ntakua nafanya film effects,animation,cartoon animation etc.Sio mbaya kama malengo yanafanana tuka brain storm kitu cha kufanya
 
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,140
Likes
1,554
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,140 1,554 280
Wandugu,

Bado natafuta mtu yeyote ambaye yuko Bongo mwenye utaalam wa ku-shoot na ku-edit videos. Kama una background ya journalism hiyo itakuwa murua zaidi. Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima.

Kama una mifano ya kazi zako sehemu kama YouTube, Vimeo, etc tafadhali unitumie links za kazi yako.

Email yangu ni mettyn@gmail.com.
Wasiliana nasi 5effects movies co; email:5effectsmoviestz@gmail.com
 

Forum statistics

Threads 1,249,670
Members 481,005
Posts 29,706,921