Natafuta Ulanga mweupe/mweusi au Muscovite

Natafuta Ulanga mweupe/mweusi au Muscovite

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Posts
3,648
Reaction score
3,864
Salama wana JF. Ulanga mweupe/mweusi au kwa jina la kitaalamu unaitwa muscovite unapatika kwa wingi wapi hapa Tz. mwenye info anipe pls
 
Kuna kitu nmewahi kula Kilwa unaitwa Ulanga ni ungaunga flani hivi ndo huo?
 
Kuna kitu nmewahi kula Kilwa unaitwa Ulanga ni ungaunga flani hivi ndo huo?
Umekula ulanga chakula... Kama bwimbwi... Mweupe kuna sukari ndani yake...

Ila huyo ana zungumzia madini ya ulanga, yana patikana sanaaaaaa Morogoro, na yana uzwa kwa tani kama sikosei, kuna aina zake pia
 
Umekula ulanga chakula... Kama bwimbwi... Mweupe kuna sukari ndani yake...

Ila huyo ana zungumzia madini ya ulanga, yana patikana sanaaaaaa Morogoro, na yana uzwa kwa tani kama sikosei, kuna aina zake pia
Huo huo nilikulaga mzuri kweli
 
Umekula ulanga chakula... Kama bwimbwi... Mweupe kuna sukari ndani yake...

Ila huyo ana zungumzia madini ya ulanga, yana patikana sanaaaaaa Morogoro, na yana uzwa kwa tani kama sikosei, kuna aina zake pia
yes mkuu. hayo ndio natafuta. morogoro sehem gani naweza pata
 
Salama wana JF. Ulanga mweupe/mweusi au kwa jina la kitaalamu unaitwa muscovite unapatika kwa wingi wapi hapa Tz. mwenye info anipe pls
ulanga si ni mawe fulani yanang'aa utadhani dhahabu?kama ni hayo nenda kilosa yapo mengi
 
Nimechukua sample kama kilo 1 hivi, iwapo ukiwa tayari kugharimia nauli ya kukutumia kwenye bus naweza kukutumia sample bure gharama ya kusafirisha parcel utawalipa hukohuko wakati unapoenda kuchukua
 
Salama wana JF. Ulanga mweupe/mweusi au kwa jina la kitaalamu unaitwa muscovite unapatika kwa wingi wapi hapa Tz. mwenye info anipe pls

Ofisi za kanda madini wanaweza kuwa wa msaada "ukisemezana nao vizuri" maana wao huwa na ripoti za tafiti , list ya wachimbaji waliosajiliwa, list ya locations yanapopatikana madini mbalimbali, licenced coordinates, etc
 
Salama wana JF. Ulanga mweupe/mweusi au kwa jina la kitaalamu unaitwa muscovite unapatika kwa wingi wapi hapa Tz. mwenye info anipe pls
ukiwa tayari nicheki pm tuwasiliane nikutumie sample ukiona iko vizuri tuanze biashara
 
Salama wana JF. Ulanga mweupe/mweusi au kwa jina la kitaalamu unaitwa muscovite unapatika kwa wingi wapi hapa Tz. mwenye info anipe pls
Mweupe utaupata Morogoro, Mweusi utaupata Dodoma na Tanga, kazi kwako
 
Nimechukua sample kama kilo 1 hivi, iwapo ukiwa tayari kugharimia nauli ya kukutumia kwenye bus naweza kukutumia sample bure gharama ya kusafirisha parcel utawalipa hukohuko wakati unapoenda kuchukua
upo wapi mkuu
 
Ofisi za kanda madini wanaweza kuwa wa msaada "ukisemezana nao vizuri" maana wao huwa na ripoti za tafiti , list ya wachimbaji waliosajiliwa, list ya locations yanapopatikana madini mbalimbali, licenced coordinates, etc
kwa hapa Dar naweza wapata wapi hawa?
 
ulanga si ni mawe fulani yanang'aa utadhani dhahabu?kama ni hayo nenda kilosa yapo mengi
Geological formation ya mica (ulanga) siyo peculiar kwa maeneo machache , yapo maeneo mengi sana hususani morogoro karibia asilimia kubwa kwenye higher levels.....Na tufahamu kuwa ulanga umegawanyika katika makundi makuu matatu kutokana na , trace elements na geological transformations ....

Fafanua unataka ulanga wa aina upi
nimefanya mapping kweny maeneo mengi hususani morogoro (Kilosa, Mikumi,Sangasanga,gairo, pangawe, ulaya,etc...)
ni vijiji vingi sana

njoo PM ukiwa serious na kama uko in need with Tangible Data

Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom