Natafuta Sponsor


Hmaster

Hmaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
347
Likes
1
Points
0
Hmaster

Hmaster

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
347 1 0
Baada ya kukosa udhamini wa serikali natafuta private sponsorship ili niweze kujiunga na chuo mapema mwezi ujao. Kuna mwenye uelewa wa namna na kutafuta sponsors? Naombeni mnisaidie!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
nenda crdb au b blue
 
R

Reasoning

Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
57
Likes
0
Points
0
R

Reasoning

Member
Joined Mar 7, 2009
57 0 0
Baada ya kukosa udhamini wa serikali natafuta private sponsorship ili niweze kujiunga na chuo mapema mwezi ujao. Kuna mwenye uelewa wa namna na kutafuta sponsors? Naombeni mnisaidie!
Nijulishe matokeo yako na masomo uliyofanya mapema iwezekanavyo. Naweza kukusaidia lakini iwe haraka. Ni bora uweke na simu yako nikupigie
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,157
Likes
311
Points
180
Age
27
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,157 311 180
Nijulishe matokeo yako na masomo uliyofanya mapema iwezekanavyo. Naweza kukusaidia lakini iwe haraka. Ni bora uweke na simu yako nikupigie
Sio Hmaster pekeake mkuu anashuda iyo tupo wengi sana tunatafuta sponsors..kama unamsaada naomba uniwezeshe na mm ntaku PM details zangu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Sio Hmaster pekeake mkuu anashuda iyo tupo wengi sana tunatafuta sponsors..kama unamsaada naomba uniwezeshe na mm ntaku PM details zangu
kama una dv 1.3 ni pm.
 

Forum statistics

Threads 1,213,086
Members 461,948
Posts 28,466,579