Natafuta soko zuri ya haya mawe

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
82,394
109,401
Habari zenu wana JF, mwenye kufahamu soko zuri ya ruby nut..ni mawe(madini) yanayo uzwa kwa kg ani pm.kana mnunuzi au middleman anajua soko tupeane info tuone kama tunaweza fanya biashara.nna uwezo wa kuoata mzigo mkubwa sana
 

Attachments

  • 20140612_102724.jpg
    20140612_102724.jpg
    1,001 KB · Views: 207
  • 20140612_102653.jpg
    20140612_102653.jpg
    572.4 KB · Views: 181
wenye idea mnijuze basi kama uko hongkong au gwangzhoue niabarishe najua nkipata soko na mnunuzi wa uhakika mambo yatakuwa safi
 
Hata dodoma wilaya ya mpwapwa kijiji kinaitwa rudi kuna mlima wanaita nyarumba kuna mzigo wa kutusha tu hapo
Ok....haya tunachimba sehemu za matale,morogoro ni ruby corrundumn(ruby nut)
Huwa nawauzia sana wahindi wanaotoka jaipur
Ningependa pata sample ya huko dodoma nionee
 
Ok....haya tunachimba sehemu za matale,morogoro ni ruby corrundumn(ruby nut)
Huwa nawauzia sana wahindi wanaotoka jaipur
Ningependa pata sample ya huko dodoma nionee
Nipo Dar unaweza kunitumia sample kama nusu kg?
 
Back
Top Bottom