Natafuta Soko la vitunguu

Natafuta Soko la vitunguu

Iruru

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2014
Posts
1,468
Reaction score
2,903
Wandugu habari za jioni. Naomba msaada wa kupata soko zuri la vitunguu au kama utakuwa mmoja wa wanunuzi basi tafadhali tuonane inbox. Vitunguu viko hedaru.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wandugu habari za jioni. Naomba msaada wa kupata soko zuri la vitunguu au kama utakuwa mmoja wa wanunuzi basi tafadhali tuonane inbox. Vitunguu viko hedaru.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu inatakiwa usubiri uhakiki wa shamba lako kwanza kama kule kwenye koro-show,,tena kwa nyie wa vitunguu tuwaletee wale jamaa watululiza fujooo ili heshima iwepoo.
 
Back
Top Bottom