Natafuta soko la ndizi na nazi

Natafuta soko la ndizi na nazi

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Posts
2,183
Reaction score
4,423
Habari za asubuhi wana JF.
Naombeni msaada wa kupata soko la kuuza ndizi mbichi aina mbalimbali pamoja na nazi. Kama unaye ndugu yeyote au mtu yeyote mwenye kujihusisha na biashara za aina hii naomba uniunganishe nae ili nipate kumuuzia bidhaa hizo kwani ninazo za kutosha zipo shambani bado. TANGA
Unaweza kuni PM
 
Nipo Dar ila bidhaa zipo Tanga.
 
Ni ndizi aina gani? Bukoba ao mshale. Mtu akija kununua shamba nzima unamuuzia kwa bei gani??
 
Ni ndizi aina gani? Bukoba ao mshale. Mtu akija kununua shamba nzima unamuuzia kwa bei gani??
Ndizi mshale,mkono wa tembo,kisukari,malindi na bokoboko ndio ninazo kwa wingi. na kuhusu shamba zima kwa hapo siwezi sema kwani hata huo ukubwa wa shamba na mazao yake hujauona, ndizi huuzwa kwa mkungu.
 
hapa pia ni sokoni ungeweka picha watu waone unachouza na mawasiliano yako ungepata wateja hapa hapa.
 
500/= mkuu ni nazi kubwa sana
Madalali watakulangua. Tafuta kaeneo Buguruni, Ilala au Temeke sokoni umwage mzigo. Bei ya reja reja ya nazi kubwa Dar ni Tsh 1000-1500. Wewe unaweza uza hadi mia nane kwa nazi kubwa.
Nb usimpe dalali mzigo kama hupendi kutapeliwa.
 
hapa pia ni sokoni ungeweka picha watu waone unachouza na mawasiliano yako ungepata wateja hapa hapa.
Shukran mkuu, mawasiliano ni rahisi kwa muda huu ila picha ndio tabu kwa sasa kwa sababu nipo mbali na shamba
 
Madalali watakulangua. Tafuta kaeneo Buguruni, Ilala au Temeke sokoni umwage mzigo. Bei ya reja reja ya nazi kubwa Dar ni Tsh 1000-1500. Wewe unaweza uza hadi mia nane kwa nazi kubwa.
Nb usimpe dalali mzigo kama hupendi kutapeliwa.
Ahsante sana mkuu ila shida jinsi ya kupata hilo eneo msaada tafadhali
 
Habari, natafuta ndizi mshale mikungu 50,mwenye nayo naomba anitafute,0743185408
 
Back
Top Bottom