vp ukienda kwa wale wenye vikundi wanao uza asali watakupa connection ya soko, au nendenI kwa mizengo pinda yeye si anawafuga huko kwao na ana vuna asali na ku xport nje asali
Kama asali ni mbichi na haijachakachuliwa huwezi kukosa Soko.Niliwaona wenzako katika maonyesho ya Sabasaba ambao walikuwa na asali nzuri.Weka contact zako ILI watu wawasiliane na wewe.
Kama asali ni mbichi na haijachakachuliwa huwezi kukosa Soko.Niliwaona wenzako katika maonyesho ya Sabasaba ambao walikuwa na asali nzuri.Weka contact zako ILI watu wawasiliane na wewe.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.