Natafuta Soko la Asali

Natafuta Soko la Asali

Sir kijangwa

Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
82
Reaction score
40
Wadau natafuta soko la kuuzia asali kati ya Morogoro na Dar es Salaam.lita wananunua kwa Tsh ngapi? Msaada please.
 
Mkuu soko la asalai kwa apa nchini kwetu kidogo linasuasua sana, kwa apa dar lita moja inauzwa sh 10,000. ninachokushauri hivi kwanini usipanue mawazo ya kuuza nje ya nchi? kama huna mtaji mkubwa leta hoja hiyo jamvini JF. Uenda ukapata watu wa kuungana nao. fikiria hivyo mkuu. tafuta masoko ya nje kwenye net, chukua contact zao, then njoo kwenye JF ulizia watu taratibu za kuexport mzigo nje na sharia zake. ndo hayo tu mkuu na ubarikiwe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom