Natafuta shule ya Advance, Private iwe ya bweni na yenye combination ya HGL


Hamisiyange

Hamisiyange

New Member
Joined
Apr 18, 2014
Messages
4
Likes
1
Points
5
Hamisiyange

Hamisiyange

New Member
Joined Apr 18, 2014
4 1 5
Habari zenu wadau, mimi ni mkazi wa Dar, nahitaji shule ya advance iliyo mkoani tofauti na Dar yenye unafuu wa gharama. shule iwe ya bweni (boys) au (mchanganyiko). Combination ni HGL.
Nitashukuru sana, kama nitapewa na mawasiliano.
Ahsante.
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,518
Likes
821
Points
280
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,518 821 280
Umepata Mkuu ipo Morogogo mjin ni bonge LA Shule inaitwa Alfagems secondary ni Private, day na bweni, olevel na advance, ada ni nafuu Sana na inafanya vzr Moro,
Kwa mawasiliano piga 0732-931605
Au website www.alfagems.com
 
M

Muwahhid

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
9
Likes
3
Points
5
M

Muwahhid

Member
Joined Jun 23, 2016
9 3 5
Kama ni muislamu njoo KIRINJIKO ISLAMIC HIGH School, SAME-KILIMANJARO huku.
 
Harvey frank

Harvey frank

Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
56
Likes
20
Points
15
Age
24
Harvey frank

Harvey frank

Member
Joined Jun 17, 2016
56 20 15
Umepata Mkuu ipo Morogogo mjin ni bonge LA Shule inaitwa Alfagems secondary ni Private, day na bweni, olevel na advance, ada ni nafuu Sana na inafanya vzr Moro,
Kwa mawasiliano piga 0732-931605
Au website www.alfagems.com
Ada ni ngap mkuu advance
 
jumamsimbe

jumamsimbe

Member
Joined
Feb 11, 2016
Messages
44
Likes
9
Points
15
jumamsimbe

jumamsimbe

Member
Joined Feb 11, 2016
44 9 15
Asikuzingue Mkuu Alfa Gems Usahil Umeshafanyika Na Waun Wanakalibia Anza Pind N Kwel Mkal Shule Nzur Ad Laki 4 Na 80 Tu Unaweza Shangaa Lakn Akuna Anayepata Four Apo Umefel Na Utachekwa Umepiga 3 Tafuta Tokeo Lake Uchek Nisikumalizie Utamu Ila Kupata Chance Kwa Sasa Labda Kwa Majamaa Ambao Watashndwa Kulipot Ndo Upewe Wai Mor Ujalibu Baat Yako
 
F

frog boy

Member
Joined
May 4, 2016
Messages
26
Likes
9
Points
5
F

frog boy

Member
Joined May 4, 2016
26 9 5
Mtwango sec school ipo njombe ni shule nzuri pia
 
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
495
Likes
363
Points
80
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
495 363 80
Habar, mkuu kwa hiyo combinations shule ipo na ada yake ni nafuu sana kwa mwaka Nipm kwa maelezo zaid
 
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
495
Likes
363
Points
80
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
495 363 80
Karibu Mbozi mission high SCHOOL, Ni shule ya day na boarding inachukua wanafunzi wa combinations za HGL, HGK NA HKL, ni shule ya kikristo na inatoa huduma pasipo na kubagua dini, ada yake ni nafuu kwa maelezo zaid npm
 
K

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
769
Likes
312
Points
80
Age
58
K

Kifimbo1958

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
769 312 80
Jumamsimbe kha Kiswahili ulichoangika ni hatari sana kwa JF yetu.
 
lyalya

lyalya

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
214
Likes
53
Points
45
lyalya

lyalya

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
214 53 45
Habari zenu wadau, mimi ni mkazi wa Dar, nahitaji shule ya advance iliyo mkoani tofauti na Dar yenye unafuu wa gharama. shule iwe ya bweni (boys) au (mchanganyiko). Combination ni HGL.
Nitashukuru sana, kama nitapewa na mawasiliano.
Ahsante.
jaman hizo comb mkopo hakuna hata ajira zake noma mbona mnazingangania?
 

Forum statistics

Threads 1,235,879
Members 474,797
Posts 29,239,350