Natafuta share holders.kampuni inanishinda


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Natafuta mtu/watu wa kuingia nao ubia kwenye kamapuni yangu ya usafirishaji inaitwa Smart town trans. Is the big and win win business kwa maelezo/mawasiliano
0713-810857
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kilichokushinda ni nini?
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
472
Likes
7
Points
35
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
472 7 35
natafuta mtu/watu wa kuingia nao ubia kwenye kamapuni yangu ya usafirishaji inaitwa smart town trans. Is the big and win win business kwa maelezo/mawasiliano
0713-810857
duh mara hii imekushinda? Maana ni juzi juzi tu nilikuwa naona mawakala wa hii kampuni wakitafuta wateja katika maofisi na mpaka ofisini kwetu walifika, sasa mara hii kampuni imekushinda? Kazi kwelikweli tutafika kweli na ujasiriamali wa kibongo.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Isue ya biashara ni vigumu kukwambia kwa text nini kilinishnda cha muhimu kama uko tayari nitafute tukae nikupe A-Z ya hiyo compuni na nini ama wapi tunaendeleza.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Appoint directors outside your family na wewe ukubali wao wasimamie kampuni kwa niaba yako
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Yap ni kweli kaka ila ilikuwa na plan ambazo hazijafikiwa effective tht why am looking so some one si unajua solepropietorship cha msingi kampuni ipo ila inahali mbaya na inaniumiza sana kichwa if you want it or you have someone let him/her come
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Kulingana na makos yfuatayo uliyoyafana kwenye thread hii, nitakupa ushauri:
1. Umekiri kua kampuni imeushina.Hakuna mtu anayependa kushirikian na loosers katika uwekezaji. Hii itafanya iwe vigumu kupata mbia.
2. Hujatoa tarifa zozte zitakazoweza kumuongoza prospective partner katka kufanya at least maamuzi ya awali ya kuwasiliana na wewe. ivyo basi jiandae kuwa yule atakaykupigia simu atakuwa ni looser ambaye haafuti mbia ila yuko too afraid to handle his or her own maters na antaka tu kudadia mgongoni kako, that way kampuni yako itatetereka zaidi.
3. Umeshindwa hata kusema kampuni ilipo. Unaweza kujikuta wanaokupigia simu ni watu walio Kigoma tu!

Ushuri:

1. Kitendo cha kuanzisha biashara ni ujasiri. Tumia ujasiri uliokuwa nao wakati unaanzisha biashara kuhakikisha kuwa unasonga mbele. Kamakuna matmaini makubwa ulikuwa nayo awali fanya adjustments zitakazoendana na reality uliyoikuta kwanye field.
2. Tumia lugha positive unapoizungumzia biashara yako. Badala ya kusema "kampuni imenishinda" ungeweza kusema "natoa fursa uwekezaji ndani ya kampuni yangu".
3. Take some time to read some business concepts.

Regards
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ahsante sana kwa ushauri wako na upeo wako hapo ndo mwisho wa kufikiri umejitahidi sana.
Pia nashukur kwa wale wako tayar kupata taari umewa degread,ila i wish watakuwa wise zaidi yako.inashindwa kujiendesha,tanesco,dawasco,uda,urafiki na watu wamewekeza itakuwa mimi ila usijali huu ni mtazamo wako na wewe ni greater thnker wa jamii? du hongera.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Yap ni kweli kaka ila ilikuwa na plan ambazo hazijafikiwa effective tht why am looking so some one si unajua solepropietorship cha msingi kampuni ipo ila inahali mbaya na inaniumiza sana kichwa if you want it or you have someone let him/her come
mkuu unatafuta partners au? Hivi sole propietors wanaruhusiwa kuuza shares kweli?
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Natafuta patner mkuu.
Ingawa under business law solepropretor hawezi kuuza share mpaka abadili mfumo tht why mimi nataka patner then itachange frm sole to patrnership company.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Natafuta patner mkuu.
Ingawa under business law solepropretor hawezi kuuza share mpaka abadili mfumo tht why mimi nataka patner then itachange frm sole to patrnership company.
badilisha tittle ya thread.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Ahsante sana kwa ushauri wako na upeo wako hapo ndo mwisho wa kufikiri umejitahidi sana.
Pia nashukur kwa wale wako tayar kupata taari umewa degread,ila i wish watakuwa wise zaidi yako.inashindwa kujiendesha,tanesco,dawasco,uda,urafiki na watu wamewekeza itakuwa mimi ila usijali huu ni mtazamo wako na wewe ni greater thnker wa jamii? du hongera.
Ushauri mwingine,
Jifunze kutmia lugha ya kirafik na kuwa straightforward. Kwa mfano, hapa unaonekana umechukizwa na post yangu au rather haijakufurahisha lakini hujasema specifically kitu gani hujakipenda. Hii inaweza kufanya your perspective partner apate picha mbaya juu ya utayari wako wa upokea mawazo tofuti.
Samahani kama nimekuoffend, lakini lengo langu ni kushare kidogo ninachokifahamu.
by the way: hapo sio mwisho wangu wa kufikiria.
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,986
Likes
1,004
Points
280
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,986 1,004 280
kaka umempa kila ambacho biznes yoyote inahitaji....hasante saaana kwa elimu nzuri
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
472
Likes
7
Points
35
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
472 7 35
Kajamaa kanatafuta msaada halafu kanakuwa na lugha za kukereketa, sasa sijui hao partner watakubali kufanya nako biashara si kataleta madharau haka?
 
P

peter mashaka

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
11
Likes
1
Points
0
Age
41
P

peter mashaka

Member
Joined Sep 9, 2011
11 1 0
sidhani partner wa kampuni kama anatafutwa namna hiyo. unaweza kumpata akakuchefua ukajuta kwanini ulimtafuta. cha msingi tembelea wenzio wenye biashara kama yako ukajifunza challenges wanazopata. kama ni partner unampata huko huko. otherwise uza hisa uajiri management ili kuwe na transparency kwenu.
 
Straight corner

Straight corner

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
371
Likes
6
Points
35
Straight corner

Straight corner

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
371 6 35
Ahsante sana kwa ushauri wako na upeo wako hapo ndo mwisho wa kufikiri umejitahidi sana.
Pia nashukur kwa wale wako tayar kupata taari umewa degread,ila i wish watakuwa wise zaidi yako.inashindwa kujiendesha,tanesco,dawasco,uda,urafiki na watu wamewekeza itakuwa mimi ila usijali huu ni mtazamo wako na wewe ni greater thnker wa jamii? du hongera.
C'mon men!!!!
Kwa stail hii utafukuza wengi, lugha yako sijaipenda! Endelea kujaribu!
 
B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
umepewa bonge la ushauri na zemacropolo, lakin ulivomjibu inasikitisha, nadhan ndo maana hio kampuni imekushinda... Huna lugha ya biashara wewe. Unatafta msaada alafu unajifanya unajua tena, hebu tutake radhi
 

Forum statistics

Threads 1,214,029
Members 462,499
Posts 28,499,146