Natafuta Shamba la kukodisha

Natafuta Shamba la kukodisha

Habari wana jamii forum , kama kichwa cha habari kinavyo jiheleza hapo juu natafuta shamba la kukodisha liwe maeneo yanayo weza kufikika kwa huraisi ndani ya jiji la Dar es salaam, sana sana kigamboni . Hali ya shamba liwe linafaa kwa kilimo cha mboga mboga , bei isidhidi Tsh 50,000/= kwa msimu mmoja . Kwa mawasiliano zaidi ni PM tuweze kufanya biashara.









Sent using Jamii Forums mobile app
Ongeza Kwa 100,000/= nikukodishe Kigamboni mwasonga, kuna maji ya kutosha na ardhi nzuri
 
Yes Mimi niko nyuma ya kibiti, nikishalima vitunguu mara mbili na vinatoka vizuri sana
je una shamba la kukodisha??? bei gani kwa hekari moja??? je shamba lina kisima??? je kuna maji ya kutosha/mfereji.. coz kitunguu kinahitaji maji mengi ...
 
je una shamba la kukodisha??? bei gani kwa hekari moja??? je shamba lina kisima??? je kuna maji ya kutosha/mfereji.. coz kitunguu kinahitaji maji mengi ...
Hapana nina shamba langu, lina kisima ,pia Kwa ambao hawana visima wanachimba Kwa mkono tuu maji hayako mbali.
 
Habari wana jamii forum , kama kichwa cha habari kinavyo jiheleza hapo juu natafuta shamba la kukodisha liwe maeneo yanayo weza kufikika kwa huraisi ndani ya jiji la Dar es salaam, sana sana kigamboni . Hali ya shamba liwe linafaa kwa kilimo cha mboga mboga , bei isidhidi Tsh 50,000/= kwa msimu mmoja . Kwa mawasiliano zaidi ni PM tuweze kufanya biashara.









Sent using Jamii Forums mobile app
Sio shamba la kukodisha, sema unatafuta shamba la kukodi. Kiswahili kigumu nacho!!!
 
je una shamba la kukodisha??? bei gani kwa hekari moja??? je shamba lina kisima??? je kuna maji ya kutosha/mfereji.. coz kitunguu kinahitaji maji mengi ...
Sorry sikujibu kuhusu bei nilinunua mwaka juzi 500,000/= per acre barabara zake zinatengenezwa kila mara hivyo kipindi chote napita hata Kwa gari ndogo na kuhusu heka Nina heka 25
 
unaposema msimu mmoja unamaanisha muda gani maana kila zao lina muda wake wa kupandwa hadi kuvuna
 
Back
Top Bottom