Natafuta Shamba la kukodisha

Natafuta Shamba la kukodisha

zaza1

Member
Joined
Jun 28, 2018
Posts
60
Reaction score
50
Habari wana jamii forum , kama kichwa cha habari kinavyo jiheleza hapo juu natafuta shamba la kukodisha liwe maeneo yanayo weza kufikika kwa huraisi ndani ya jiji la Dar es salaam, sana sana kigamboni . Hali ya shamba liwe linafaa kwa kilimo cha mboga mboga , bei isidhidi Tsh 50,000/= kwa msimu mmoja . Kwa mawasiliano zaidi ni PM tuweze kufanya biashara.









Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wana jamii forum , kama kichwa cha habari kinavyo jiheleza hapo juu natafuta shamba la kukodisha liwe maeneo yanayo weza kufikika kwa huraisi ndani ya jiji la Dar es salaam, sana sana kigamboni . Hali ya shamba liwe linafaa kwa kilimo cha mboga mboga , bei isidhidi Tsh 50,000/= kwa msimu mmoja . Kwa mawasiliano zaidi ni PM tuweze kufanya biashara.









Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ungekuwa unataka Morogoro maeneo ya mikese ningekupa kiasi unachotaka
 
Si bora ununue la kwako moja kwa moja karibu na dar,ukiitaji nicheki kwa laki mbili na nusu tu kwa ekari
 
Uberimae Fidel, niko interested ila punguza laki mbili na nusu ni parefu.
 
Habari wana jamii forum , kama kichwa cha habari kinavyo jiheleza hapo juu natafuta shamba la kukodisha liwe maeneo yanayo weza kufikika kwa huraisi ndani ya jiji la Dar es salaam, sana sana kigamboni . Hali ya shamba liwe linafaa kwa kilimo cha mboga mboga , bei isidhidi Tsh 50,000/= kwa msimu mmoja . Kwa mawasiliano zaidi ni PM tuweze kufanya biashara.









Sent using Jamii Forums mobile app
Elfu 50 la ukubwa wa 10*15metre labda
 
nenda mkuranga au kibiti yapo mazuri kwa bei hiyoo
 
ni ardhi ya kichanga huku hawalimi kitunguu ila mpunga wanalima
 
Back
Top Bottom