The redemeer
JF-Expert Member
- Jan 28, 2025
- 4,778
- 8,228
Sasa si uende fb au katafute bodaboda akutafutie huko goms
Ushauri mzuri sana babu, barikiwaKama umesema umri wa Ke usizidi miaka 28 inaonesha wewe mwenyewe umri wako ni zaidi ya miaka 30
Miaka 30 ni umri wa Kijana ambaye kama Taifa linamtegemea kama nguvu kazi katika kukuza Uchumi wake kuanzia viwandani hadi kwenye huduma.
Nashauri ikikupendeza, tafuta Mke uoe ili kujiepusha na madhira yatokanayo na ngono zembe
Kumbuka Mtaji wa kwanza Kwa mtu yeyote mwenye ndoto za kufanikiwa na kupiga hatua, ni afya njema
Jitahidi kuitunza na kuilinda Kwa wivu Mkubwa
Hello natafuta sex partner mm ni male niko gongolamboto ke alietayari njoo pm for my number umri usizidi 28
Money involved, no lodge no guest just home room ipo
Kwani jf nayo ishafika huku?
Kama umesema umri wa Ke usizidi miaka 28 inaonesha wewe mwenyewe umri wako ni zaidi ya miaka 30
Miaka 30 ni umri wa Kijana ambaye kama Taifa linamtegemea kama nguvu kazi katika kukuza Uchumi wake kuanzia viwandani hadi kwenye huduma.
Nashauri ikikupendeza, tafuta Mke uoe ili kujiepusha na madhira yatokanayo na ngono zembe
Kumbuka Mtaji wa kwanza Kwa mtu yeyote mwenye ndoto za kufanikiwa na kupiga hatua, ni afya njema
Jitahidi kuitunza na kuilinda Kwa wivu Mkubwa
Asikupngie mkuu siku hizi watu wanapatana kokote, iwe mtandaoni au mtaaniSawa mkuu wacha tuingie mtaani
Mtu anaoa akishajipanga vizuri mzee, kuna right patner pia na commitment majukumu kibao, kama hajaoa muache kwanza afurahie maisha, ili mradi hajabakaKama umesema umri wa Ke usizidi miaka 28 inaonesha wewe mwenyewe umri wako ni zaidi ya miaka 30
Miaka 30 ni umri wa Kijana ambaye kama Taifa linamtegemea kama nguvu kazi katika kukuza Uchumi wake kuanzia viwandani hadi kwenye huduma.
Nashauri ikikupendeza, tafuta Mke uoe ili kujiepusha na madhira yatokanayo na ngono zembe
Kumbuka Mtaji wa kwanza Kwa mtu yeyote mwenye ndoto za kufanikiwa na kupiga hatua, ni afya njema
Jitahidi kuitunza na kuilinda Kwa wivu Mkubwa
lazima wapate ushahidi wa maandishi unakumbuka miaka kadhaa iliyopita kuna bidada alisafiri kufuata mkuyenge akaishia kulipwa buku saba (7,000/=) baada ya kazi nzito.Namba ameweka ili muwasiliane
Nawatakia kazi njema.
Huyu ni mpuuzi kichwani, yaani 30 bado ana hangaika kununua wanawake, kapanga halafu ana act Kama teenager.Kama umesema umri wa Ke usizidi miaka 28 inaonesha wewe mwenyewe umri wako ni zaidi ya miaka 30
Miaka 30 ni umri wa Kijana ambaye kama Taifa linamtegemea kama nguvu kazi katika kukuza Uchumi wake kuanzia viwandani hadi kwenye huduma.
Nashauri ikikupendeza, tafuta Mke uoe ili kujiepusha na madhira yatokanayo na ngono zembe
Kumbuka Mtaji wa kwanza Kwa mtu yeyote mwenye ndoto za kufanikiwa na kupiga hatua, ni afya njema
Jitahidi kuitunza na kuilinda Kwa wivu Mkubwa
Mtu anaoa akishajipanga vizuri mzee, kuna right patner pia na commitment majukumu kibao, kama hajaoa muache kwanza afurahie maisha, ili mradi hajabaka
He needs sexual healing, azingatiwe jamani😂😂😂Huyu ni mpuuzi kichwani, yaani 30 bado ana hangaika kununua wanawake, kapanga halafu ana act Kama teenager.
Kwani kuna umri maalumu uliowekwa kisheria kuoa?Huyu ni mpuuzi kichwani, yaani 30 bado ana hangaika kununua wanawake, kapanga halafu ana act Kama teenager.
Kuna mambo ni hilarious, a sexual partner ni kificho Cha kusema ana hitaji kahaba.He needs sexual healing, azingatiwe jamani😂😂😂