Natafuta sex partner Gongolamboto

Natafuta sex partner Gongolamboto

Hello natafuta sex partner mm ni male niko gongolamboto ke alietayari anicheki 0760345791 umri usizidi 28
Money involved, no lodge no guest just home room ipo
Wewe jamaa ni dhaifu Sanaa na umechanganyikiwa.

Kuna mbinu nyingi Sana za kupata UNACHO kitaka KWANI WEWE NI DOMOZEGE?? kwanini usiingie MTAANI kuwasaka na hata kwenda kwenye sehemu Kama bar na madanguro hapo gongolamboto, VITUO VYA DALADALA, MABARABARANI,SOKONI,KANISANI AU HATA KWENYE FUKWE MBALI MBALI BILA KUSAHAU NIGHT CLUBS MBALI MBALI

NB.
UJE UTUPE MREJESHO 😁
 
Wewe jamaa ni dhaifu Sanaa na umechanganyikiwa.

Kuna mbinu nyingi Sana za kupata UNACHO kitaka KWANI WEWE NI DOMOZEGE?? kwanini usiingie MTAANI kuwasaka na hata kwenda kwenye sehemu Kama bar na madanguro hapo gongolamboto, VITUO VYA DALADALA, MABARABARANI,SOKONI,KANISANI AU HATA KWENYE FUKWE MBALI MBALI BILA KUSAHAU NIGHT CLUBS MBALI MBALI

NB.
UJE UTUPE MREJESHO 😁
Sawa mkuu wacha tuingie mtaani
 
Kama umesema umri wa Ke usizidi miaka 28 inaonesha wewe mwenyewe umri wako ni zaidi ya miaka 30

Miaka 30 ni umri wa Kijana ambaye kama Taifa linamtegemea kama nguvu kazi katika kukuza Uchumi wake kuanzia viwandani hadi kwenye huduma.

Nashauri ikikupendeza, tafuta Mke uoe ili kujiepusha na madhira yatokanayo na ngono zembe

Kumbuka Mtaji wa kwanza Kwa mtu yeyote mwenye ndoto za kufanikiwa na kupiga hatua, ni afya njema

Jitahidi kuitunza na kuilinda Kwa wivu Mkubwa
 
Back
Top Bottom