Natafuta sehemu ya kufungua mgahawa

Pinkshlady

Member
May 20, 2017
7
45
habari wana JF, bila shaka mu wazima,
nahitaji msaada wenu, natafuta sehemu ya kufungua biashara ya chakula (Mgahawa) naishi Dar kama tapata maeneo ya mwenge, makumbusho, victoria au maeneo ya jirani na hayo

bajeti yangu ni 200.000

Namba zangu 0716044610
 

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
5,373
2,000
Nyie mkiambiwa ukweli mnaona kama tunawakatisha tamaa.. Bora tuseme ukweli kabla hamjaenda kuumia....

Hii biashara ni ngumu

kubwabwaja ndo kazi zenu mwisho wa siku mnaishia kuwa mapunga tu,

kila kitu mnaona kigumu kufanya kaa hivyo hivyo waache wanaofanya wafanye wakikutana na changamoto kichwa ndo kinachemka.
 

Mikhail Tal

JF-Expert Member
May 12, 2016
277
500
habari wana JF, bila shaka mu wazima,
nahitaji msaada wenu, natafuta sehemu ya kufungua biashara ya chakula (Mgahawa) naishi Dar kama tapata maeneo ya mwenge, makumbusho, victoria au maeneo ya jirani na hayo

bajeti yangu ni 200.000

Namba zangu 0716044610
Speaking from experience.. Ubungo riverside hakuna mgahawa mzuri wa kula.. Yaani migahawa iliyopo ni ya hovyo fulani hivi.

Kama utaweza kuweka misosi ya haja na unapika kwa usafi.. You will have decent market share. Na pesa utaiona tu.

Kumbuka
. Usafi
. Chakula kizuri
. Bei competitive

Utatoboa.. Ubungo riverside hata ile ngambo upande wa landmark mpaka mikasa hakuna sehemu ya kula.

Karibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom