Natafuta Sehem ya kukaa zanzibar kwa mwezi mmoja

Natafuta Sehem ya kukaa zanzibar kwa mwezi mmoja

ilife

Member
Joined
Jun 30, 2017
Posts
39
Reaction score
19
Kama heading inavyosomeka , natafuta sehemu ya kukaa zanzibar/unguja kwa mwezi mmoja , kama naweza pata sehemu nayoweza lipia at least 200k per month itakuwa bora zaidi kuwe Kusafi na salama, chumba kimoja kinatosha kabisa nina kazi za mda mfupi huko

Njoo PM tuongee
 
Kama heading inavyosomeka , natafuta sehem ya kukaa zanzibar/unguja kwa mwezi mmoja , kama naweza pata sehem nayoweza lipia at least 200k per month itakuwa bora zaidi. Kuwe Kusafi na salama, chumba kimoja kinatosha kabisa. Nina kazi za mda mfupi huko

Njoo PM tuongee
Zanzibar hakuna guest broo. We kalale forodhani broo, save iyo laki mbili yako
 
Hii ni fursa pia
Kama unamakazi usiyoyatumia unaweza kufanyia hii kazi

Ila ni risk sana
 
Zanzibar kuna guests na lodge za kutosha, guest zinaanzia elfu kumi tuu na lodge elfu 15.
 
Kisauni kwa mama mchaga kuna vyumba vya hadi elfu 40 ila uwe umejipanga kwa usafiri ni shida vibaya mnoo
 
ulizia mchambawima, ipo darajani , 60,000 kwa usiku mmoko, hutajutia
 
Kama heading inavyosomeka , natafuta sehem ya kukaa zanzibar/unguja kwa mwezi mmoja , kama naweza pata sehem nayoweza lipia at least 200k per month itakuwa bora zaidi. Kuwe Kusafi na salama, chumba kimoja kinatosha kabisa. Nina kazi za mda mfupi huko

Njoo PM tuongee
Tumia application inaitwa Airbnb itakusaidia kupata haja yako
 
Back
Top Bottom