Natafuta secondary ya kuhamishia mtoto Dodoma

wanan

Senior Member
May 11, 2011
141
225
Naomba msaada wa kupata secondary kuhamishia mtoto wangu wa kidato cha nne iwe ya bweni mkoani Dodoma.
 

yonga

JF-Expert Member
Mar 17, 2012
1,822
2,000
kuna nkuhungu secondary(chini ya masister), huruma (ya wasichana), azimio(mchanganyiko), saint peter clever(mchanganyiko) darul(mchanganyiko),
mkuu hizi shule zote wanaruhusu hata mtoto kuhamia kidato cha tatu?
 

shinji

JF-Expert Member
Aug 31, 2013
223
225
Ukishindwa Dodoma mjini kuna St. Pio (mchanganyiko ipo Kibaigwa), St. Francis girls (Kongwa) na Queen Esther girls (Mpwapwa)
 

mrsmau

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
396
500
kuna nkuhungu secondary(chini ya masister), huruma (ya wasichana), azimio(mchanganyiko), saint peter clever(mchanganyiko) darul(mchanganyiko),
Hiyo saint peter nzuri nmeicheck net unaweza nsaidia Namba zao kwenye mtandao sijaziona na ada je ni sh ngapi?msaada plz
 

martyn

Member
Jul 11, 2014
68
125
Ada yao ni kama millioni mbili na michango mengine kama million tatu lakini sidhani kama wanachukua wanafunzi wa kuhamia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom