GENTAMYCINE JF-Expert Member Joined Jul 13, 2013 Posts 63,589 Reaction score 127,943 Feb 9, 2015 #21 LIKUD Lile Kabila Wanaopenda Kujinyonga Hapa Hawahusiki? Kwani Na Wao Wana Sifa Za Upimbi Kwakuwa Ni Wafupi Sana! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
LIKUD Lile Kabila Wanaopenda Kujinyonga Hapa Hawahusiki? Kwani Na Wao Wana Sifa Za Upimbi Kwakuwa Ni Wafupi Sana!
srinavas JF-Expert Member Joined Jun 5, 2011 Posts 4,333 Reaction score 4,326 Feb 9, 2015 #22 Tafadhali kama kuna mtu mwenye picha ya hao pimbi . mimi siwajui.