Natafuta partner wa kufanya naye biashara ya ufuta

konabar

konabar

Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
9
Points
45
konabar

konabar

Member
Joined Apr 18, 2018
9 45
kama kichwa cha uzi kinavyojieleza. naishi rufiji bungu, ni eneo linalo jishughulisha sana na shughuli za kilimo hasa mihogo, ufuta na korosho. kipindi hiki nikipindi ambacho ufuta unavunwa kwahiyo wakulima wanauza ufuta kwa watu wenye mitaji kwa tsh 2000/= kwa kilo na serikali inatarajia kununua kwa 3500 kwa kilo. nakaribisha mtu yeyote mwenye cash nakutaka kutengeneza faida ya 1500 kwenye kila 2000/=. na prefer kwa waliokaribu hasa maeneo ya dar. ili uweze kuona nini kina nunuliwa at list kila week na kuepusha lawama nakukiona kinachonunuliwa bila kusahau lile zao jingine la mwezi wa 9 tunaweza shirikiana na kuliuza bila shida......kwa yeyote atakae pendezewa anicheki inbox. kuna watu tumezungukwa na fulsa lakin hatuna mtaji na kuna watu mnamitaji lakn amna fulsa au mnabanwa na kazi za kuajiliwa tushirikiane kujikwamua kiuchumi amina
 
MKAKA HALISI

MKAKA HALISI

Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
70
Points
125
MKAKA HALISI

MKAKA HALISI

Member
Joined Dec 5, 2018
70 125
Bila mawasiliano? Na je selikali isipo nunua au ikinunua kama ilivyo nunua korosho?
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,985
Points
2,000
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,985 2,000
Bungu ni kibiti kiongozi sio Rufiji... Nilishituka nikazani upo Rufiji tupige kazi... Karibu Nyamwage Muhoro Miwaga...
 
M

Mwaume

Senior Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
113
Points
225
M

Mwaume

Senior Member
Joined Sep 10, 2014
113 225
Hii siyo kangomba mkuu? isije ikawa shida kama iliyotokea kwenye korosho
 
Mandison

Mandison

Senior Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
144
Points
225
Mandison

Mandison

Senior Member
Joined Mar 10, 2017
144 225
kama kichwa cha uzi kinavyojieleza. naishi rufiji bungu, ni eneo linalo jishughulisha sana na shughuli za kilimo hasa mihogo, ufuta na korosho. kipindi hiki nikipindi ambacho ufuta unavunwa kwahiyo wakulima wanauza ufuta kwa watu wenye mitaji kwa tsh 2000/= kwa kilo na serikali inatarajia kununua kwa 3500 kwa kilo. nakaribisha mtu yeyote mwenye cash nakutaka kutengeneza faida ya 1500 kwenye kila 2000/=. na prefer kwa waliokaribu hasa maeneo ya dar. ili uweze kuona nini kina nunuliwa at list kila week na kuepusha lawama nakukiona kinachonunuliwa bila kusahau lile zao jingine la mwezi wa 9 tunaweza shirikiana na kuliuza bila shida......kwa yeyote atakae pendezewa anicheki inbox. kuna watu tumezungukwa na fulsa lakin hatuna mtaji na kuna watu mnamitaji lakn amna fulsa au mnabanwa na kazi za kuajiliwa tushirikiane kujikwamua kiuchumi amina
Duh! Huko kwenu ufuta haupo under control ya vyama vya ushirika? Maana nanusa harufu ya kangomba hapa
 
Mpigamaji

Mpigamaji

Member
Joined
Oct 24, 2018
Messages
51
Points
125
Mpigamaji

Mpigamaji

Member
Joined Oct 24, 2018
51 125
Serikali ya nchi gani inakuja kununua ufuta na ni lini? Acha kudanganya watu wewe.

Tarehe 1/June >Waziri akiri mkanganyiko soko la ufuta. WAZIRI wa Kilimo, Japhet Hasunga, amekiri kuwapo mkanganyiko katika ununuzi wa zao la ufuta kwenye maeneo mbalimbali nchini na kuagiza utumike mfumo wa zamani badala ya soko la bidhaa. Mfumo huo wa zamani unamruhusu mtu yeyote kwenda kununua maadam afuate taratibu zilizowekwa.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,865
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,865 2,000
Bungu ni kibiti kiongozi sio Rufiji... Nilishituka nikazani upo Rufiji tupige kazi... Karibu Nyamwage Muhoro Miwaga...
Naam kuweni makini, dalili zinaonesha kwa mara nyingine tena mkulima wa ufuta atalia kilio cha mbwa koko. Tatizo ni Magufuli na serekali yake!. serekali ina migogoro ya kodi na wanunuzi wakubwa. Ina athiri vipi mkulima nitaeleza baadaye.
 

Forum statistics

Threads 1,304,173
Members 501,290
Posts 31,505,172
Top