nzalendo
Platinum Member
- May 26, 2009
- 13,067
- 15,142
Ni miziki ya ala tupu..ni ya miaka mingi iliyopita...kasha lake limeandikwa sea of tranquility...nimejaribu you tube...uni lakini sijafanikiwa nimezunguka maduka ya muziki jijini dar..wala hawana habari ni kitu gani ninachotafuta...bahati mbaya majina ya hizo nyimbo siyakumbuki maana nilikuwa kijana wa chekechea miaka hiyo ya sitini mwanzoni...sasa sijui kumbukumbu ya nyimbo hizi naweza kuzipata wapi....bank music au...wateva bla bla..mnisaidie ...nyimbo hizi huponya nafsi......